Gyole
JF-Expert Member
- Sep 20, 2013
- 7,005
- 7,115
Hii inasikitisha eeeSio kila hadithi inafundisha
Nyingine hupotosha, furahisha, sikitisha!!
Hii inasikitisha eeeSio kila hadithi inafundisha
Nyingine hupotosha, furahisha, sikitisha!!
Inategemea kwakweli.
AhsanteMimi siwezi kufanya hivyo
ila upo tayari...Pesa ya kutosha ikiwepo??Inategemea kwakweli.
kuna relationship zingine ni ilegal lakini ni tamu sanaaa ..unaachaje kula marahait depends kwakweli tuweke unafiki pembeni !
Hahahaaaaa!!ahhahahaha kwakweli tuseme ukweli kuna watu bwana wee
Hilo umesema wewe.ila upo tayari...Pesa ya kutosha ikiwepo??
kuna relationship zingine ni ilegal lakini ni tamu sanaaa ..unaachaje kula maraha
aisee...mbona umesema inategemea..Hilo umesema wewe.
utajua wwHii inasikitisha eee
Ingekua kweli kama kila mtu anavodai hapa kua hawezi anzisha uhusiano na waliotajwa kwenye uzi huu basi kusingekua na michepuko, lakini walijisemea wazaramo 'zilongwa Mbali zitendwa mbali'it depends kwakweli tuweke unafiki pembeni !
Waambie vijana wasicheze na hisia za mapenzi, kuna story niliwahi isoma mahali ni mtu na rafikiye wote wanaume, urafiki wao ni wa enzi, wakafanikiwa kuwa na familia lkn walikuwa wakiishi nchi tofauti kutokana na mihangaiko ya kiutafutaji, sasa ikawadia siku ya kukutanisha familia zao mmoja akiwa na mke na watoto wawili, mwingine mke na watoto watatu, Mara ghafla mume huyu akamtamani mke wa rafiki yake na hisia ndo zilipoanzia kumbe na wyf huyo kamzimikia Shem wake, baada ya miezi kadhaa mama aliomba talaka akaenda kuolewa na huyo Shem wake, nae alitalikiana na mkeweit depends kwakweli tuweke unafiki pembeni !
Haramu tamukuna relationship zingine ni ilegal lakini ni tamu sanaaa ..unaachaje kula maraha
Mbele ya pesa utanikataa?Siwezi