Mahojiano (EXCLUSIVE INTERVIEW) ya JamiiForums na Khamis Kagasheki

Mahojiano (EXCLUSIVE INTERVIEW) ya JamiiForums na Khamis Kagasheki

Simu yangu ina uwezo huo na nilishajisajili na nimejiondoa. Kero tu.

Ni Kero kwa Sababu hupati watu wa ku chat nao in real time,sie hapa JF tumeamua tu kukubali kubeba Zigo la Misumari kwa kuendelea kuwa nawe.
 
Situmii simu nyingine zaidi ya BB kwa miaka kadhaa sasa. Lakini sioni kama kuna dhambi kwa mtu kutumia techno.

Nnapenda kukufahamisha kuwa line ninayotumia mimi huwa kila mwaka nnaulizwa nipewe simu ipi na Voda, bure. Nami huchaguwa BB kwa kuwa nimezizowea, sinunuwi simu huletewa mpaka kwangu, wala sitii vocha, kumbuka hilo.

Lakini hiyo whatsapp, ni feature tu kama features zingine za simu na mimi sikuipenda na siitumii. Na pia situmii FB.

Hivi hiyo shule ulienda kusomea ujinga? au ni ujinga wa kuzaliwa ulionao na hakuna shule inayoweza kuufuta?
Huu uwongo kabisa voda wanakupa simu wewe kama nani?au kwa udhamini wa chama kinachokuweka mjini kukitetea kwa kila uozo .
 
Kwa hiyo mtaka msaidiwe nini sasa?

Do you truly think we are all 'sheeple' as you and swallow hook, line, and sinker what the U.S. software companies promulgates on the Internet - I said some of us 'whatsapp' isn't our cup of tea.

cc:FF
 
Huu uwongo kabisa voda wanakupa simu wewe kama nani?au kwa udhamini wa chama kinachokuweka mjini kukitetea kwa kila uozo .

Uko finyu sana.

Wapigie voda uwaulize kuhusu offer zao za "cooperate account".
 
Ni Kero kwa Sababu hupati watu wa ku chat nao in real time,sie hapa JF tumeamua tu kukubali kubeba Zigo la Misumari kwa kuendelea kuwa nawe.
FaizaFoxy akose watu wa ku chat nao?

Unanchekesha!

Hao watu wa "ku chat nao" walijazana mpaka nikawa sina raha nikaona kero ndiyo nikaifunga whatsapp.
 
Hongera kwa kupata wafadhili wanaokufanya uishi at zero cost

Hapana si "wafadhili" wala "zero cost", nnalipia gharama zangu lakini si kama uliapivyo wewe usiye na muono.

Nenda kasome kuhusu "cooperate account" za voda, na si voda tu, za mashirika yote ya simu. Labda utanielewa.
 
Hii nchi ina hasara sana, ina watu wa ajabu sana. Maelezo pale juu yanajitosheleza sasa hizi porojo za nini?

Kama huna whatsapp subiri kesho wataweka script za interview hapa, audio na youtube kutakuwa na clip za hiyo interview.

Hili taifa kweli lina laana kila kitu kina mapungufu mpaka akili za raia wake. Taabu sana
 
FaizaFoxy kama uliweza hilo basi unaishi kwa amani sana, maana hizi whatsapp zinafanya watu wanakuwa kama vichaa, most of the time mtu mawazo yake ni kwny cm kuandika na kuchungulia msg!

Mm situmii social network yoyote zaidi ya JF na whatsapp, soon nitaachana na hii whatsapp pia.
 
Hii nchi ina hasara sana, ina watu wa ajabu sana. Maelezo pale juu yanajitosheleza sasa hizi porojo za nini?

Kama huna whatsapp subiri kesho wataweka script za interview hapa, audio na youtube kutakuwa na clip za hiyo interview.

Hili taifa kweli lina laana kila kitu kina mapungufu mpaka akili za raia wake. Taabu sana


Mkuu

hapa umemaliza kilakitu.

Nimekuwa nikipitia post za hawa watu humu hadi nikawa naskia kichefuchefu...!
 
Hahaha yaani nimecheka kwa nguvu hadi nikapaliwa.
What kind of thinking is this? Dah
Ni Kero kwa Sababu hupati watu wa ku chat nao in real time,sie hapa JF tumeamua tu kukubali kubeba Zigo la Misumari kwa kuendelea kuwa nawe.
 
Sio kila mtu ana interest na mi-apps ya kuwa-hacked kirahisi - wengine hatutaki kuwekwa kwenye SERVER FARMS za ma YANKEE.

Hahahaha! Haya bwana...

Ila nitakushangaa sana kama hauspoof IP na umeweka email address yako ya kweli JF. Kwasababu you trust a site that doesnt even encrypt its traffic over a secure app.
 
Hongera kwa kupata wafadhili wanaokufanya uishi at zero cost
Mkuu Utotole na wengine msiojua kuna aina mbili za wateja wa makampuni ya simu. 1.Ni wateja wa kawaida hawa wanaitwa Pre-paid yaani kulipia kabla. Hawa ndio wengi na hulipia simu zao kwa kununua vocha na wakiishiwa huishia ku beep huku kina dada wakipiga mizinga, airtime zao ziko juu hadi wajiunge na bundles.
2. Kuna wateja wa maaalum wanaoitwa corporate clients, malipo yao ni kwa mwezi, Post-paid. Rate zao ziko chini sana ila wanamatumizi makubwa ya simu. Kwenye wateja hawa ndani yao liko kundi maalum wanaotumia simu za Blackberry ambapo wanapata huduma za ziada za BIS kupitia mtandao wa RIM 07 ambapo internet ni bure 24/7 na BBM. Kila mwaka wana offer ya kupata simu mpya ya BB mfano mimi niko Airtel mwanzo nilipewa BB Bold, mwaka uliofuata nikapewa Z10, mwaka jana nikapewa Q10, mwaka huu nimepewa Z30.
Hivyo FF yuko very right.
Pasco
 
FaizaFoxy akose watu wa ku chat nao?

Unanchekesha!

Hao watu wa "ku chat nao" walijazana mpaka nikawa sina raha nikaona kero ndiyo nikaifunga whatsapp.

Nadhan ujumbe wangu umeuelewa, sema tu unaleta ubishi wako tu.
 
Back
Top Bottom