Mahakama yataka Chenge akamatwe, Kikwete ambeba! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakama yataka Chenge akamatwe, Kikwete ambeba!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Halisi, Sep 27, 2010.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Wakati Mahakama ya Kisutu imetoa arrest warant leo Chenge akamatwe, Kikwete anaingia jimboni kwake Bariadi Magharibi kumnadi kama alivyofanya kwa Mramba na Lowassa.

    Mahakama imeona kuwapo kwa JK Bariadi si sababu ya kukosa kwake kufika mahakamani katika kesi yake ya jinai ambapo ana kesi ya kujibu.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,436
    Likes Received: 22,349
    Trophy Points: 280
    Fisadi nyangumi leo lazima aonje mahabusu kwa mara nyingine
     
  3. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 24,601
    Likes Received: 18,622
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu mikela, mahabusu tumeundiwa akina siye, kuna watu fulani humu nchini ni the 'untachables'! and Chenge is one of them!.
     
  4. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,317
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    :mad2:
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,613
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    He mbona makubwa hayo. Huyo hakimu atapigwa transfer aelekee Masasi akaungane na Nape Nnauye!!

     
  6. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuöne leo kama mahakama iko huru au hapana na baada ya hapo ndio tupiganie katiba mpya
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nyie subri utasikia hakimu kavamiwa na majambazi
     
  8. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,527
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Subirini muone leo JK atakavyomnadi kwa sifa nyingi.
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 12,124
    Likes Received: 1,710
    Trophy Points: 280
    Tusidanganyane hawa mafisadi wanalindana tu wala hakamatwi mtu!
     
  10. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #10
    Sep 27, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,203
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Muda si mrefu tutaambiwa kuwa "issue kuhusu rada ni ndogo tu ataishinda," mpeni "kula," "ni mtu safi!"
     
  11. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,734
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hiyo si kitu. Ni filamu tu kama kawa.
     
  12. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 9,509
    Likes Received: 2,750
    Trophy Points: 280
    Hiyo issue ya rada hata mahakani haijawahi kufika. Kesi yake ya sasa nafikiri ni ile ya kugonga kibajaji!!
     
  13. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,919
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yani hata hujakosea, na tz yetu ilivyo!
     
  14. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,370
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Mkuu Halisi,

    Kwa hiyo CHENGE leo hajatokea mahakamani?
     
  15. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kafanywa kondoo wa kafara Chenge, we subiri uone simnataka akamatwe, na JK yuko mbiyoni kukosa urais lazima ngoma ichezwe kwa kura hapo. Navyohisi mimi Chenge atakamatwa harafu JK sifa juu na kura kwake.

    Say no to JK, ukienda kupiga kura angalia jina la Dr Slaa tiki hapo.:shocked:
     
  16. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Haendi mahakamani huyoo!
     
  17. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,416
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Situmai hii kitu ni for real, mi nadhani iko choreographed ili kutaka kuonesha kuwa mahakama haiingiliwi baada ya Mh. Kikwete kuwapigia debe akina Mramba na Lowassa hadharani huku akionesha kuingilia uhuru wa mahakama.

    Kwa hiyo hii wamearrange kuwa, siku anaenda Tabora basi mahakama nayo itoe warranty ya kukamatwa kwa Chenge katika kuelezea kuwepo kwa uhuru wa mahakama na kufifisha kosa la Kikwete kwa akina Mramba.
     
  18. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,132
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Huyu JK si ndiye " jaji" aliyesema kesi ya Mramba ni ndogo sana na ATASHINDA, sa na leo anaenda kutoa Hukumu ya kesi ya CHENGE utasikia kuwa hiyo arrest warrant ni null and void so Bariadi wamchague CHENGE maana ni "MTU SAFI na MCHAPA KAZI" chamaaa chamaaa kimetukomboa chaaaama! X2 watanzaniiiia, wanamapinduuzii, ni sisiiiiiemuuuu yajengaaa nchi! kaziii kweli kweli!
     
  19. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,916
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    CCM kwanza, maslahi ya Taifa baadaye.
     
  20. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #20
    Sep 27, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,203
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Ni kweli ndio maana sijaiita kuwa ni "kesi," nimesema kuwa ni "issue!"
     
Loading...