Mahafali ya CHASO Dodoma kufanyika tarehe 23 July 2016

Mahafali ya CHASO Dodoma kufanyika tarehe 23 July 2016

Hawa CHASO wana matatizo
Kwanini?
Ccm si wanaweza kusogeza tarehe mbele tu! Kwanza hawajawa na uhakika kama wanampa au la! Na kama issue ni kumpa Magu kijiti hawana hata haja ya kukutana wanaweza kumtangaza tu hata akiwa Magogoni bila ya kusumbua watu!
 
Nyie machadema acheni kujilinganisha na chama chenye dola, ndio maana mnaishia kuwa wanaharakati tu. Ovyo kabisa, kwani wakifanya tarehe 24 kuna tatizo gani?
Hahaaaaa..Dodoma hoteli zipo za kutosha. Sisi tunafnaya tarehe hiyo hiyo. Kama inawaumiza kichwa kufanya hiyo tarehe 23 badilisheni tarehe
 
Kwanini?
Ccm si wanaweza kusogeza tarehe mbele tu! Kwanza hawajawa na uhakika kama wanampa au la! Na kama issue ni kumpa Magu kijiti hawana hata haja ya kukutana wanaweza kumtangaza tu hata akiwa Magogoni bila ya kusumbua watu!
Na hao CHASO ishu kama ni mahafali, si wangekuchukua vyeti tu wakaenda makwao, kwani lazima wakutane huko?
 
Na hao CHASO ishu kama ni mahafali, si wangekuchukua vyeti tu wakaenda makwao, kwani lazima wakutane huko?
Sasa wao si ndio wamemaliza vyuo vya dodoma? Hapo ndio wanajiandaa kwenda makwao! So wanasheherekea pamoja, then wanakula kona! Nadhani ccm wanapaswa kuwaachia tu hao vijana waendelee na mchakato wa mahafali!
 
Sasa wao si ndio wamemaliza vyuo vya dodoma? Hapo ndio wanajiandaa kwenda makwao! So wanasheherekea pamoja, then wanakula kona! Nadhani ccm wanapaswa kuwaachia tu hao vijana waendelee na mchakato wa mahafali!
Wajiandae kisaikolojia, kichapo kinawangoja
 
Sasa polisi na wao waje waseme mahafali hayo siyo halali, ndio tujue mbivu na mbichi.
Ya CCM inafanyika tarehe hiyo hiyo na ya chadema tarehe hiyo hiyo...wakisema ya chadema si halali, bila shaka na wa CCM hautakuwa halali.
Ngoma ndroo....
 
Nyie machadema acheni kujilinganisha na chama chenye dola, ndio maana mnaishia kuwa wanaharakati tu. Ovyo kabisa, kwani wakifanya tarehe 24 kuna tatizo gani?
Kuna tatizo la venue kwa tarehe hiyo. Pia ni siku ambayo wanapaswa kumalizia maandalizi ya mitihani iliyobaki
 
Hawa CHASO wana matatizo
Unadhani ni matatizo Mkuu? Mimi sioni kama ni matatizo. Haya yote yanasababishwa na taasisi za kusimamia haki zinapokuwa biased. Hapa ni kutaka ku-prove kauli ya polisi kuwa hawapendelei chama chochote cha siasa.
Mimi hili nawapongeza wafanye tu.
 
Sasa ambao hamjapoteana mbona mnalindwa na polisi kama warembo!!? Au ndio hiyo inayosemwa nyie bila polisi ni wepesi kama tissue paper?
Wewe kama unapenda fujo ni wewe tu jaribu kufata sheria za na ujifunze mwananchi wa kawaida anataka nini .Fahamu kua wananchi hawali maandamano wala mikutano ya hadhara.
 
Wewe kama unapenda fujo ni wewe tu jaribu kufata sheria za na ujifunze mwananchi wa kawaida anataka nini .Fahamu kua wananchi hawali maandamano wala mikutano ya hadhara.

Sipendi fujo acha kupotosha, ninachosema sio sawa chama kimoja kilichopo madarakani kutumia nafasi yake kunyima uhuru wa vyama vingine kufanya kazi zake za kisiasa ambazo zinatambulika na kuruhusiwa na katiba. Maandamano na mikutano ya hadhara ni kitu kinachatambuliwa na katiba, iweje uone sio sawa!!? Cha muhimu ni nini kinachopelekea maandamano na mikutano ya hadhara. Maandamano ya amani yanatumika kueleza hisia za wananchi kuhusu jambo fulani kwa serekali yao, na mikutano ya hadhara inatumika kueleza sera na uhamasishaji wa wanachama na wananchi kuhusu mambo ya maendeleo. Ila katika nchi hizi za kiafrika chochote kinachofanywa na chama cha upinzani kwao inatafsirika kama uadui na wanaona ni kama sehemu ya wao kupoteza dola. Tujaribu kubadilika jamani hii tabia ya kutoutendea haki upinzani sio sawa.
 
Hawa CHASO wana matatizo
Ww ndio utakuwa unamatatizo ya utapia mlo za buku 7 ufafanuzi umeshatolewa na police hakuzuia mikutano ya ndani ebo mbona nyie mnafanya mikutano yenu trh 23? Kuna mtu anayewabugudhi?
 
ili tu mjifananishe na CCM punguzeni kufanya mambo kwa mihemko mtachukua nchi! mkutano huu hadi upite mtapata vidonda vya tumbo aisee
Hatuwezi kujifananisha na utawala wa mabavu ndio maana jeshi lote liko Dodoma kweli kama mnajiamin jeshi na silaha za kivita zann?
 
Ha ha ha Polisi wapanic????? Huko kuzunguka ni zoezi la kawaida.Walikuwa wanazunguka kuonyeshana mitaa na barabara mbali mbali ambazo wajumbe wa mkutano mkuu wa CCM watazitumia.Si unajua magari ya polisi wa ESCORT hutangulia mbele lazima wazijue njia zote na maeneo ya malindo watakayopangiana .Yaani wako wanaonyeshana njia tu na maeneo watakayokaa kiulinzi unasema walikuwa wanawatisha!!!
Si uliona hata mwendo wa magari ulikuwa wa taratibu sana sio ule mbio wa vurugu mwendo unaojulikana kijeshi kama mwendo wa faru kajeruhiwa.Pale walikuwa wakionyeshana njia tu kazi yenyewe bado.

Hilo halikuwa zoezi la kawaida. Vitu vya kawaida hutokea mara kwa mara.
 
Back
Top Bottom