Magufuli wafuatilie na kuwakemea wahindi hawa


Pastor Achachanda

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2012
Messages
3,033
Points
2,000
Pastor Achachanda

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
Joined May 4, 2012
3,033 2,000
Wanabodi! Barabara ya mchomoro hadi Tunduru wamepewa wakandarasi wahindi lakini ni wazembe.Magufuli upo kimya kwanini?
 
MMAHE

MMAHE

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2012
Messages
832
Points
195
MMAHE

MMAHE

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2012
832 195
ye mwenyewe hajui kwa nini yupo kimya. (jei kei)
 
I

Ichobela

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2012
Messages
269
Points
225
Age
50
I

Ichobela

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2012
269 225
Hiyo kampuni inaitwaje?
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
15,085
Points
2,000
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
15,085 2,000
Ni kampuni gani hiyo? DB Shapriya au Sharma Kapool Company au what? Tatizo la ucheleweshaji ni la mkandarasi au la kuchelewa kupata malipo ili waendelee na kazi? Wakandarasi wengi hawalipwi on time kwa kazi wanazofanya,.
 
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,176
Points
1,225
Age
46
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,176 1,225
Hiyo kampuni inaitwaje?
mkuu hii kampuni inaitwa Proggresive. tatizo si wahindi tatizo hii hela wanayoitumia ni ya mkopo lakini lazima ipitie kwa mkondo wa serikari na TANROADS ndo wafanye malipo wawape haop wahindi sasa cheki huo mzunguko nakum?buka last time walipewa kama bil 3 kwa barabara hizo ni hela za mafuta tu ndo mana Magufulio anajua tatizo ni serikari. hasemi kitu hapo.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,738
Points
2,000
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,738 2,000
Ni kampuni gani hiyo? DB Shapriya au Sharma Kapool Company au what? Tatizo la ucheleweshaji ni la mkandarasi au la kuchelewa kupata malipo ili waendelee na kazi? Wakandarasi wengi hawalipwi on time kwa kazi wanazofanya,.
Ukiona kimya ujue serekali haina hela, kwani hujuhi tunaweka wakandarasi barabarani wakati hatuna hela?
 
Pastor Achachanda

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2012
Messages
3,033
Points
2,000
Pastor Achachanda

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
Joined May 4, 2012
3,033 2,000
Wanabodi!Nimepata tetesi fulani kwamba hawa prgrsv wanamahusiano na mtoto wa 1 wapo wa wakuu wa nchi hii why hawakemei.
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
10,050
Points
2,000
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
10,050 2,000
Wanabodi! Barabara ya mchomoro hadi Tunduru wamepewa wakandarasi wahindi lakini ni wazembe.Magufuli upo kimya kwanini?
hapa unataka wadau wajadili nini?uzembe?upi?. inmechelewa?inajengwa vibaya? au?
 

Forum statistics

Threads 1,294,412
Members 497,915
Posts 31,175,122
Top