Magufuli umepigwa changa la macho Kibiti

Magufuli umepigwa changa la macho Kibiti

Sheikh...sisi tunaongelea wauaji wewe unaongelea waheshimiwe sijui dini and whatsoever....Muuaji hana dini
Kama wauwaji hawana dini sasa wale waliohukumiwa kunyongwa kwa makosa ya kuuwa kwa kukusudia wanapata huduma ya priest wa dini au masheikh/imam au padre kwanini? Na wakisha nyongwa wanazikwa kwa heshima za dini zao kwanini? Think beyond the curtain!!
 
Hapo kuna ukakasi wa habari. Kwa vile police ndio walioshuhudia, kutekeleza na kisha kutujuza, tumepokea. Kukubali ni hoja nyingine.
 
Kiukweli hata Mimi Ni mzalendo Na nataman wauaji Kibiti wakomeshwe .....

Ila kwa habari ya polisi kuua wanne...hahahahahah...
imekaa kizembe sanaaaa...
Mwandishi wa script amefeli mbayaa...
Wajipange!!
 
Watu Sita

Marehemu wanne

SMG mbili

My Take:

Majambazi wawili waliteka watu wanne kwenda kuwaua.
Polisi wamewakuta wakaua wale watu wanne waliokusudiwa kuuawa na wale watekaji wawili

Wale watekaji wametelekeza SMG zao na kutokomea kusikojulikana.
 
Maiti hizo zilipigwa picha na nani?? Raia ndo walizipiga picha wakatupia mitandaoni!
Operation ya jana haikuwa na waandishi wala raia!
Wakuonyeshe wewe maiti kama nani??
Kwani wewe unavyojibu nyodo ni nani?
 
Yaani imani na askari wetu imetoweka kiasi cha kwamba hata wakisema jambo hawaaminiki.. Najua sio kila kitu kinatakiwa kiwe kwenye public domain ila tulipo kosea inabidi tuparekebishe ili imani ya wananchi irudi kwa polisi

Sio rahisi kumdanganya Rais kwa jambo kama hili unless awe ndiye amewaagiza wafanye hivyo kutokana na mazingira fulani
 
Kwa mfano kama waliouwawa ni waislam tena kama wale wenye imani kali zikioneshwa maiti zao italeta mzozo kwani imani yao hairuhusu kuonesha maiti ndio maana huwa hawaagi kwa kuonesha sura au miili yao bila kusitiriwa wakati wa mazishi.

Hivi huwa mnafikiri vipi?
Kama hao wametekeleza mauaji huko Kibiti ya watu wengi ila wao tunawaheshimu eti imani ya kidini? Dini ya hao wahalifu inaruhusu kuua ila inakataza maiti zao kuonyeshwa hadharani? SMH
Wao mbona walikuwa wanaacha wazi maiti za waliowaua ?
 
Kama wauwaji hawana dini sasa wale waliohukumiwa kunyongwa kwa makosa ya kuuwa kwa kukusudia wanapata huduma ya priest wa dini au masheikh/imam au padre kwanini? Na wakisha nyongwa wanazikwa kwa heshima za dini zao kwanini? Think beyond the curtain!!
haya mkuu nenda kawahubirie wauwaji...manake naona unawapenda sana
 
Back
Top Bottom