Nazjaz
JF-Expert Member
- Jan 20, 2011
- 7,850
- 9,422
Waulize waandishi wa habari?Ila za polisi waliouwawa ilikua lazima zionekane si ndio??
Wee jamaa kumbe mweupe, neno wanahofiwa au kusadikika yasikuchanganye! Hawakufikishwa mahakamani, hivyo neno sahihi ni wanadhaniwa au neno linalofanana na hili hata kama wana uhakika ni wao!Fungua akili wewe useless barafu..
Kama wameua basi hawawezi onesha maiti kwa sababu hata maelezo yao hao si majambaz ila wanahofiwa au kusadikiwa so wanaweza onesha maiti stori ikaja kuwa kama yule mwanafunzi muislamu wa udsm aliyeuliwa kumbe ni raia wa kawaida wamewaua nakuwapa stori ya kuwa ma silaha..
Huwezi niaminisha wale majambazi walikuwa wanatumia smg kupiga wale askar mbali..
Hiyo bongo muvie mnachezewa watu useless kama ww tu na ndo nyie mnafanya taifa letu kuwa hapa miaka 50+ tangu uhuru..
Dah kwa hiyo Angejeruhiwa polisi ndo ungeamin mkuu,Imenishangaza tu kuwa kwenye kujibizana risasi gizani hakuna polisi aliejeruhiwa
Kwa mfano kama waliouwawa ni waislam tena kama wale wenye imani kali zikioneshwa maiti zao italeta mzozo kwani imani yao hairuhusu kuonesha maiti ndio maana huwa hawaagi kwa kuonesha sura au miili yao bila kusitiriwa wakati wa mazishi.
Mkuu una bonge la fukuto, embu limwagee hapaKuna agenda nyeti ikizungumzwa tutakomesha yanayotokea kibiti.
Two much is harmfulYeye aliingia kwa usanii lazima aishi kisanii
Kwa sababu askari wetu no shupavu. Kwani huoni huwa wanavunja matofali kwa kichwa? Isilete mchezo bwana,Imenishangaza tu kuwa kwenye kujibizana risasi gizani hakuna polisi aliejeruhiwa
Kwani wahalifu hawawezi kuwa waislam? Kama ni waislam hawastahili maiti zao kuheshimiwa na kusitiriwa kwakuwa walikuwa wanatuhumiwa? Hata wakiwa wakristo unaona ni haki maiti zao kuanikwa hadharani kama trophy? Au kama umeua simba anaeshambulia watu na mifugo yao?hahahhhahahahha....hauko serious aiseee...yale ni mapambano dhidi ya wahalifu sio dhidi ya waislam....
Wanajaribu kuficha udhaifu wao tu.Imenishangaza tu kuwa kwenye kujibizana risasi gizani hakuna polisi aliejeruhiwa
Na picha eneo la tukio ni mchana.hapa inatia shaka kwa kweliHuo ni usanii wa Polisi,ndiyo kawaida yao wanataka waonekane wamefanya kazi,hao waliyouwawa watakua wamewachukua kutoka sehemu nyingine kabisa wakajakuwaulia pale,
Kama ni kweli walikua majambazi kuna maswali ya kujiuliza:
1.Majambazi wa kiwango cha kutisha vile wanawezaje kutembea barabarani kikundi chote hicho?.
2.ilikua ni usiku,taarifa inasema walivyoona gari la
Polisi wakakimblia porini,walijuaje ni gari la polisi na ilikua usiku?
3.kama ni kweli walijua ni gari la polisi ilikuaje wakakimbilia sehemu moja (hawakutawanyika) hadi wakapigwa risasi wote wanne?
Hakika narudia kusema huo ni usanii mkubw wa jeshi la polisi
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]Ukioneshwa maiti utataka kuona maganda ya Risasi.
Kwani wahalifu hawawezi kuwa waislam? Kama ni waislam hawastahili maiti zao kuheshimiwa na kusitiriwa kwakuwa walikuwa wanatuhumiwa? Hata wakiwa wakristo unaona ni haki maiti zao kuanikwa hadharani kama trophy? Au kama umeua simba anaeshambulia watu na mifugo yao?
Hahaaaa muda utaongeaImenishangaza tu kuwa kwenye kujibizana risasi gizani hakuna polisi aliejeruhiwa