Magufuli umepigwa changa la macho Kibiti

Magufuli umepigwa changa la macho Kibiti

Kamanda SIRRO na URAFIKI na Bongo Movie....

Hawezi kutoka huko bila kuwa MOVIE DIRECTOR...!!

Hata kuandika Story KUMSHINDE....!!?
 
Maiti hizo zilipigwa picha na nani?? Raia ndo walizipiga picha wakatupia mitandaoni!
Operation ya jana haikuwa na waandishi wala raia!
Wakuonyeshe wewe maiti kama nani??
Kama raia mwema na sio mnafiki kama maccm!
 
Alafu wewe tuwe wakweli tu, unaenda muweka Maxence matatizoni kwa huu uzi wako, ingawa unaona poa ila kuna wengine unawaweka matatizoni.
Kama Polisi waliweza kuwadhibiti hao wahalifu kwanini hawakuwakamata ili watoe taarifa zaidi¿
Tunahitaji sana taarifa zao kwa hivyo kwa namna yoyote Polisi Wasingeweza kuwaua
 
Kwa mfano kama waliouwawa ni waislam tena kama wale wenye imani kali zikioneshwa maiti zao italeta mzozo kwani imani yao hairuhusu kuonesha maiti ndio maana huwa hawaagi kwa kuonesha sura au miili yao bila kusitiriwa wakati wa mazishi.
 
Watawajibu soon.... waache polisi watuigizie tu... na sasa hivi wakiua polisi najua hawatatangaza cuz naona wanataka kutuletea cinema kwenye ishu nyeti... hili jeshi level yake ni kunyanyasa vilema tu hata raia wazima wakidinda hawa jamaa ni chenga hamna kitu...
 
Kama Polisi waliweza kuwadhibiti hao wahalifu kwanini hawakuwakamata ili watoe taarifa zaidi¿
Tunahitaji sana taarifa zao kwa hivyo kwa namna yoyote Polisi Wasingeweza kuwaua

Achana hata na kutaka hiyo miili uoneshwe we angalia muda tukio limetokea na Press ya Polisi
Kwa jinsi walivyo na hasira waue majambazi afu wasubirie masaa 18 ndio waje kutuambia

Pale wakadanganye wajinga tu
 
Back
Top Bottom