Magufuli siyo sawa na Mubarak wala Gadaffi

Magufuli siyo sawa na Mubarak wala Gadaffi

Tatizo ni huku kutekana, kutesana na kuuwana mtu una mikakati mizuri lakin unaogopa kusubiri 2020 kwa kuwa maovu ya aina hii huwez jua siku wala saa ya kupotezwa wewe. Acha tu tuhamasishane kuandamana kumpindua labfa itamtia hofu kidogo na kupunguza ubabe wake .
Hapa ndo mnamchochea awape kibano.
 
Tatizo la wapinzani wa bongo bhana wanajua kupoteza muda wacha tu, wanajua kabisa mipango yao ishaafeli badala yakujipanga pale ambapo hawawezi kuzuiliwa ( Namaanisha 2020 kwenye uchaguzi) wapo wanapayuka alaf ikifika huo muda hawana walichojipanga nacho na wanaishia kubwagwa tu
Bila katiba mpya ie tume huru hakuna cha kujipanga wala kujikunja! Bila watanzania bila kujali ushabiki wa siasa kuelewa umuhimu wa kuwa na uchaguzi huru hence kudai katiba nzuri ni kazi bure. Ila uzuri ni kuwa nchi inapokuwa na hali nzuri kimaendeleo ni watu wato wanafaidi bila kujali wako chama gani na inapokuwa kwenye mkwamo ni wote wanataabika.
 
Wapinzani Tanzania ni Wa-jinga,Wa-pu-umbavu,WANAFIKI kupita kiwango,haya yote yanayotokea ni shauri ya u-jingawao na unafiki wao,unapolalamika ulivhonacho hakikufai means hata utapopewqnkitachokufaa hutajua kufaa kwake,napenda mwendo wa magu kwa hali ilivyo,haya mazoea ifike mahali tupate wa kutunyoosha pamoja na mapungufu yaliyopo,mtoto umleavyo!
Wewe ulitegemea wapinzani wakuletee mabadiliko? Au unategemea CCM ikuletee mabadiliko? Bila wananchi kama wewe kuwasimamia wanasiasa katu usifikiri kuna siku watafanya vizuri. Hata nchi ikiwa na chama kimoja lakini kama ina wananchi wanajitambua na kuwahoji itapata maendeleo mazuri!
 
Siamini kama demu mmoja kahaba yuko marekani huko anawapanikisha
 
Ww mjomba njaa inakusumbua na unajidhalilisha mno.
 
Mikakati ya hao wanaopanga kuandamana ili hatimaye wamuondoe ikulu rais Magufuli ni mibovu sana.

Huwezi kumlinganisha rais Magufuli na hao akina Mubarak au sijui Gadaffi. Majitu yaliyokaa kwenye madaraka miongo na miongo.

Rais Magufuli kachaguliwa kidemokrasia [hata kama wengine hawakukubaliana na matokeo].

Tena kachaguliwa kihalali.

Rais Magufuli hata miaka mitatu madarakani hajafukisha.

Sasa unapoandaa maandamano yenye lengo la kumpindua, jua hakuna kundi, taasisi, au yeyote yule mwenye akili timamu atakayekuunga mkono.

2020 siyo mbali kivile. Kwa nini usisubiri hadi wakati huo ili umtoe kupitia nguvu ya kura?

Okay, utasema kuwa labda CCM wataiba kura.

Sawa, kama wataiba kura kweli hapo ndipo itakuwa muda muafaka kabisa wa kuitisha maandamano nchi nzima na kupinga yaliyotokea kwenye uchaguzi.

Hapo hata jumuiya ya kimataifa itakuwa na nafasi nzuri ya kukuunga mkono.

Lakini hii ya kupiga makelele mtandaoni na kushindana kumtukana mtu aliyechaguliwa kihalali haitofanikiwa kamwe.

Itaanzania na kuishia mtandaoni tu.

Hivyo shime wote msiompenda Magufuli. Pangeni mikakati mizuri. Acheni kupayuka na kulialia mitandaoni na mjipange ili 2020 ikifika mnamrudisha Chato huyo msiyempenda.
2020 mbali sana, hasa ukifikiria kuwa Mwenyekiti wa CCM ndio anateua viongozi wote wa tume ya Taifa ya uchaguzi (NEC), anateua IGP, anateua mkurugenzi TISS, na CDF. Hapo wapinzani wasahau kabisa kushinda hata ubunge. Hapo Watanzania wasahau kabisa katiba mpya
 
Tofauti siyo kati ya Mubarak Ghadaffi na Magufuli. Hao wote ni madikteta. Tofauti ni kati ya Wamisri, Walibya na Watanzania. Watanzania ni waoga kuliko Wamisri na Walibya.
 
Kinyonga huyo,

We kama mwanamume kweli toa Jina na namba yako hapa. Mbona Mange anafahamika. Lema anafahamika Njoo na wewe. Hivi hamjui ujinga wa kujifariji. Ahhhhhh matako yanawawasha. Na mtashughulikiwa. Na Mjomba kama hutaandama. Kuwa mwanamume toka JF. Sio urudi kama kawaida yenu na ajenda nyingine
 
Mikakati ya hao wanaopanga kuandamana ili hatimaye wamuondoe ikulu rais Magufuli ni mibovu sana.

Huwezi kumlinganisha rais Magufuli na hao akina Mubarak au sijui Gadaffi. Majitu yaliyokaa kwenye madaraka miongo na miongo.

Rais Magufuli kachaguliwa kidemokrasia [hata kama wengine hawakukubaliana na matokeo].

Tena kachaguliwa kihalali.

Rais Magufuli hata miaka mitatu madarakani hajafukisha.

Sasa unapoandaa maandamano yenye lengo la kumpindua, jua hakuna kundi, taasisi, au yeyote yule mwenye akili timamu atakayekuunga mkono.

2020 siyo mbali kivile. Kwa nini usisubiri hadi wakati huo ili umtoe kupitia nguvu ya kura?

Okay, utasema kuwa labda CCM wataiba kura.

Sawa, kama wataiba kura kweli hapo ndipo itakuwa muda muafaka kabisa wa kuitisha maandamano nchi nzima na kupinga yaliyotokea kwenye uchaguzi.

Hapo hata jumuiya ya kimataifa itakuwa na nafasi nzuri ya kukuunga mkono.

Lakini hii ya kupiga makelele mtandaoni na kushindana kumtukana mtu aliyechaguliwa kihalali haitofanikiwa kamwe.

Itaanzania na kuishia mtandaoni tu.

Hivyo shime wote msiompenda Magufuli. Pangeni mikakati mizuri. Acheni kupayuka na kulialia mitandaoni na mjipange ili 2020 ikifika mnamrudisha Chato huyo msiyempenda.
Pia sio sawa na Odinga [emoji196] Kenyatta
 
Wewe opinion yako ikoje kwanza?

Je, watu wanayo haki ya kuandamana?

Ikitokea wameandamana mkuu akashughulika nao kama alivyoahidi, wewe opinion yako juu ya swala hili itakuaje?
 
Sasa kwa nini hamkuandamana 2015? 2016?
Usiwapangie muda, mbona wewe hiyo 2016 ulikuwa unaona hafai kabisa lakini sasa uko radhi hata kumtawadha kwa ulimi? Acha watu wafanye yao 26/4 wewe kaa kwenye TV uangalie kama wamefanikiwa au laa. Ingawa kutokana na kauli za leo ni kuwa waandamanaji wamefanikiwa hata kabla ya maandamano yenyewe
 
Wapinzani Tanzania ni Wa-jinga,Wa-pu-umbavu,WANAFIKI kupita kiwango,haya yote yanayotokea ni shauri ya u-jingawao na unafiki wao,unapolalamika ulivhonacho hakikufai means hata utapopewqnkitachokufaa hutajua kufaa kwake,napenda mwendo wa magu kwa hali ilivyo,haya mazoea ifike mahali tupate wa kutunyoosha pamoja na mapungufu yaliyopo,mtoto umleavyo!
Na ndo kinachotakiwa lazima apewe changamoto yy anazikimbia kwa kuwazma angekuwa kiongozi mzuri angetatua izo changamoto kwa njia zingine sio anavyofanya yy
 
Na ndo kinachotakiwa lazima apewe changamoto yy anazikimbia kwa kuwazma angekuwa kiongozi mzuri angetatua izo changamoto kwa njia zingine sio anavyofanya yy
Changamoto za kinafiki hazijengi nchi
 
Usiwapangie muda, mbona wewe hiyo 2016 ulikuwa unaona hafai kabisa lakini sasa uko radhi hata kumtawadha kwa ulimi? Acha watu wafanye yao 26/4 wewe kaa kwenye TV uangalie kama wamefanikiwa au laa. Ingawa kutokana na kauli za leo ni kuwa waandamanaji wamefanikiwa hata kabla ya maandamano yenyewe

Sijawapangia chochote mimi.

Andamaneni hiyo tarehe 26/4.
 
Ndani ya nchi hii hakuna siku kura ya mwananchi wa kawaida itatakapo fikia inamuweka madarakani RAIS kwa mifumo ya uchaguzi iliyopo, Kwa kuwa wasimamizi wa uchaguzi wote ni wateule wa Raisi hata ungekuwa wewe au Mimi siwezi kukuteua kama Mkurugenzi, nikakupa mamlaka ya kusimamia kura zinazo niweka Mimi madarakani, harafu mwisho wa siku uniambie ""Eti kura zako hapa hazikutosha "
Tumeshuhudia viongozi wakiomba radhi kwa kuwa maeneo yao ya uongozi Wapinzani wameshinda Je yuko mtu atakubali kuweka Tonge puani, akisubiri kulimeza ?
 
Mikakati ya hao wanaopanga kuandamana ili hatimaye wamuondoe ikulu rais Magufuli ni mibovu sana.

Huwezi kumlinganisha rais Magufuli na hao akina Mubarak au sijui Gadaffi. Majitu yaliyokaa kwenye madaraka miongo na miongo.

Rais Magufuli kachaguliwa kidemokrasia [hata kama wengine hawakukubaliana na matokeo].

Tena kachaguliwa kihalali.

Rais Magufuli hata miaka mitatu madarakani hajafukisha.

Sasa unapoandaa maandamano yenye lengo la kumpindua, jua hakuna kundi, taasisi, au yeyote yule mwenye akili timamu atakayekuunga mkono.

2020 siyo mbali kivile. Kwa nini usisubiri hadi wakati huo ili umtoe kupitia nguvu ya kura?

Okay, utasema kuwa labda CCM wataiba kura.

Sawa, kama wataiba kura kweli hapo ndipo itakuwa muda muafaka kabisa wa kuitisha maandamano nchi nzima na kupinga yaliyotokea kwenye uchaguzi.

Hapo hata jumuiya ya kimataifa itakuwa na nafasi nzuri ya kukuunga mkono.

Lakini hii ya kupiga makelele mtandaoni na kushindana kumtukana mtu aliyechaguliwa kihalali haitofanikiwa kamwe.

Itaanzania na kuishia mtandaoni tu.

Hivyo shime wote msiompenda Magufuli. Pangeni mikakati mizuri. Acheni kupayuka na kulialia mitandaoni na mjipange ili 2020 ikifika mnamrudisha Chato huyo msiyempenda.

Umesemaa????. Kachaguliwa kidemokrasia.

Sasa mbona anatawala kidikteta.

Ameenda kinyume na katiba. Hii ni sababu tosha ya kimtoa madarakani
 
Mikakati ya hao wanaopanga kuandamana ili hatimaye wamuondoe ikulu rais Magufuli ni mibovu sana.

Huwezi kumlinganisha rais Magufuli na hao akina Mubarak au sijui Gadaffi. Majitu yaliyokaa kwenye madaraka miongo na miongo.

Rais Magufuli kachaguliwa kidemokrasia [hata kama wengine hawakukubaliana na matokeo].

Tena kachaguliwa kihalali.

Rais Magufuli hata miaka mitatu madarakani hajafukisha.

Sasa unapoandaa maandamano yenye lengo la kumpindua, jua hakuna kundi, taasisi, au yeyote yule mwenye akili timamu atakayekuunga mkono.

2020 siyo mbali kivile. Kwa nini usisubiri hadi wakati huo ili umtoe kupitia nguvu ya kura?

Okay, utasema kuwa labda CCM wataiba kura.

Sawa, kama wataiba kura kweli hapo ndipo itakuwa muda muafaka kabisa wa kuitisha maandamano nchi nzima na kupinga yaliyotokea kwenye uchaguzi.

Hapo hata jumuiya ya kimataifa itakuwa na nafasi nzuri ya kukuunga mkono.

Lakini hii ya kupiga makelele mtandaoni na kushindana kumtukana mtu aliyechaguliwa kihalali haitofanikiwa kamwe.

Itaanzania na kuishia mtandaoni tu.

Hivyo shime wote msiompenda Magufuli. Pangeni mikakati mizuri. Acheni kupayuka na kulialia mitandaoni na mjipange ili 2020 ikifika mnamrudisha Chato huyo msiyempenda.
Mkuu ni vichwa maji hawa, hawan tofauti na wanyama. Kazi ni kubweka tu humu mtandaoni. Na kashawaambia kama kuna baba zao wanawatuma watawapelekea taarifa maana kipondo watakachokula watasahau kama hii nchi ni yao.
 
Back
Top Bottom