Magufuli kuita CV za ma RC na DC nchi utaiendesha

Magufuli kuita CV za ma RC na DC nchi utaiendesha

mambo mengine yanatakiwa kuwa siri. sioni umuhumi wa matangazo haya, tungeona matokeo tu baada ya kusomwa hizo cv, kama zipo.

wengine tulikuwa tunajua sifa za ajira za hawa ni kuwa wengine ni makada.
 
mambo mengine yanatakiwa kuwa siri. sioni umuhumi wa matangazo haya, tungeona matokeo tu baada ya kusomwa hizo cv, kama zipo.

wengine tulikuwa tunajua sifa za ajira za hawa ni kuwa wengine ni makada.

Sifa kuu ya ukuu wa wilaya enzi za Mzee Msoga ilikuwa ni Makalio makubwa kwa wadada...
 
Ni mategemeo yangu, kama taarifa hizi ni zakweli, AZIFUTE kabisa nafasi za WAKUU WA WILAYA, au aziweke benchi hadi 2019!
 
Mkuu zile gari huwa zinatumika kwa miaka Fulani...then wadau wazibadilisha number na ishu zote za registration then wanajimilikisha..

Kuna DAP alikuwa Wizara ya Ardhi anaitwa Mwogofi (sasa yuko Elimu) alijiuzia kinyemela VX kwa milion 2 baada ya kuifanyia matengenezo ya milion 7.. hii inji ni hatari sana!
 
CV zingine ni ngumu kuziwasilisha kama ya Mkuu wangu wa wilaya aliye mkwinda Mzee Warioba kwenye mkutano wa katiba labda CV zingine ziwakilishwe kw VIDEO clips
 
MAGUFULI the beat goes on leo anataka CV za WAKUU WOTE WA WILAYA NA MIKOA anataka kuziona mwenyewe kama kweli wanazo Qualifications au waliwekwa tu kwa ujanja ujanja....

source: william
Hii source kutoka kwa William ndio nani huyu?
 
CV za nini hao asilimia 90 hawafai. Amuulize Katibu Kiongozi mafaili yote anayo achambue humo kuunda timu mpya

Huwez kumkata mtu kimya kimya kupitia jarada lake.

Ameomba cv za hao watu ili ukikatwa uwe na jibu la moja kwa moja kuwa hufai na usianze kuuliza uliza why....
 
Serikali itoe vigezo vya kuwa DC au RC then ndio aombe CV, asiye na sifa au aliyekwisha kuchafuka njeeeeee
 
CV za nini hao asilimia 90 hawafai. Amuulize Katibu Kiongozi mafaili yote anayo achambue humo kuunda timu mpya

Awatoe wote. wengine walikuwa mahawara za waliowachagua. Nadhani uteuzi na utendaji wa mkwere ulikuwa unamuuzi jamaa ndio maana anahitaji hizo cv zao.
 
Ukawa kiongozi yeyote anayewamudu fujo zao wana-conclude kuwa hafai.Mulongo ni msomi na afisa usalama mbobezi,hawezi acha.Akiachwa ukuu wa mkoa,utasikia ni katibu mkuu kiongozi.Kwa sasa ni ma DC&RC wachache wenye elimu ndogo ama wanaweza kutokuwepo kabisa.

Umejuaje kuwa wachangiaji mada wote humu ni Ukawa?. Kuwa na akili ya ziada basi sio kujifikirisha kwa hisia zako.
 
Hivi kuna UKAWA anayepoteza muda wake kumfikiria tena tena Lowassa, soon Lowasa anakuwa Mrema namba 2, hakika aliingia cha kike

Acha ungese wako wewee. Tunaongelea cv za viongozi hapa Lowassa ametoka wapi. BTW kura mmeiba hata kipofu anajua. Isingekuwa hili likatiba libovu haki angeipata mahakamani. Mnajisiiifu sn na huu ufedhuli mlioufanya wa wizi mnajivuuuna.
 
Jamaa (Mulongo) ana Masters kwa taarifa yako mkuu........

Zitakuwa masters zetu ziiiiile kama zile alishaambiwa mwanasheria mmoja wa korogwe kuwa anazo sasa huyu zitakuwa zinafananafanana
 
Acha ungese wako wewee. Tunaongelea cv za viongozi hapa Lowassa ametoka wapi. BTW kura mmeiba hata kipofu anajua. Isingekuwa hili likatiba libovu haki angeipata mahakamani. Mnajisiiifu sn na huu ufedhuli mlioufanya wa wizi mnajivuuuna.

Umesahau mahakamani kuna akina Tulia wengi mkuu?
 
Hivi Lukuvi PHD yake alipatia wapi?

Si ndio hao waliopata elimu za kufoji. Lnk ningeomba Lukuvi abaki ardhi ameiweza ile wizara nampongeza. Yule mama na uprofeseri wake alikuwa mtu wa madili tu na ten mil eti pesa ya mboga. Naona sasa anatafuta ya ugali.
 
Back
Top Bottom