Magufuli kuita CV za ma RC na DC nchi utaiendesha

Magufuli kuita CV za ma RC na DC nchi utaiendesha

KakaKiiza

Platinum Member
Joined
Feb 16, 2010
Posts
11,952
Reaction score
9,469
Nasikia Mh Rais Magufuli kaagiza CV zote za RC na DC ili awachuje wasiokuwa n sifa ya kuwa maRC or DC.

"Nileteeni mezani kwangu CV za wakuu wa mikoa na wakuu wa wilaya wote" JPM.

Na watatemwa wengii.. MZEE ANAKAGUA MWENYEWE HAKAGULIWI.. HATAKI WAPAMBE!

Kama ameamua hivi atajenga serikali madhubuti.
 
Kwani wanateuliewa kwa kuangalia Cv zao???
 
If this is true makapi ya mkwere nikuflash kama taka chafu.

100% this will bear a +ve impact to the development of our nation so far to the peoples as well.

kupeana hovyohovyo tena kindugu na nyumba ndogo ilikuwa kazi ya mkwere.

Sasa tupeane kihalal na jiheshima. Ukitokota - out.
 
  • Thanks
Reactions: ZU
RC na DC ni watu wanaotakiwa kuwasimamia wataalam ambao wengi ni wasomi sana hivyo kuna umuhimu na wao kuwa na elimu ya kutosha haiwezekani DC awe Darasa na Saba au Form 4 amsimamie Mkurugenzi mwenye masters hapo ataibiwa na kudanganywa sana
 
Kwa hiyo hakuna kuangalia ukada tena?
 
If this is true makapi ya mkwere nikuflash kama taka chafu.


100% this will bear a +ve impact to the development of our nation so far to the peoples as well.

kupeana hovyohovyo tena kindugu na nyumba ndogo ilikuwa kazi ya mkwere.

Sasa tupeane kihalal na jiheshima. Ukitokota - out.

Mtu kama Mulongo Magesa CV ikaguliwe ya kwanza.
Jamani mnampa pressure Paul Makonda
 
Last edited by a moderator:
sasa wakathubutu kufoji! atusaidie na maofisini jaman mweeee watu hawaangaliii cv wanaangalia we ni mtoto wa nani. baba yako no nani kamreteeeee
 
Kwani hao jamaa wana kazi gani


Ilitakiwa kufutilia mbali positions hizi lakin kwa maslahi ya ccm haiwezekan.

Hata hivyo bora basi wapewe walau wenyeuwezo nazo maana itasaidia kiasi flan.

Mkwere alikuwa anagawa tuu daaaa.
 
Kwa hali hii tutapata watu wenye kukidhi haja zetu na kuangalia matatizo ambayo wengi walishindwa kwa kutokujua kazi zao
 
Kwa wakuu wa Mikoa aangalie kwa darubini kali Utendaji wa mkuu wa mkoa Mwanza Magesa Mulugo na wakuu wa wilaya amwangalie kwa tochi yule mwenyekiti wa Kinondoni Star Search Paulo Makonda anayejishughulisha na maigizo huku akilisababishia Taifa kuenea ugonjwa wa Kipindupindu ulioanzia wilaya kwake kwa kutokushughulia mapema. Amesababisha vifo vingi sana kwa uzembe wake.
Hapo ni kwa uchache tuu.
 
Kwa hiyo hakuna kuangalia ukada tena?
Interesting!
Kuna kaukweli fulani kuwa chama kilipoteza hivyo kilitakuwa kuwa kambi ya upinzani katika ngazi hiyo. Kwa hiyo kama amelitambua hilo anaweza akalitekelea 'indirectly' kwa kukipa chama kusimamia serikali!

 
Kwa wakuu wa Mikoa aangalie kwa darubini kali Utendaji wa mkuu wa mkoa Mwanza Magesa Mulugo na wakuu wa wilaya amwangalie kwa tochi yule mwenyekiti wa Kinondoni Star Search Paulo Makonda anayejishughulisha na maigizo huku akilisababishia Taifa kuenea ugonjwa wa Kipindupindu ulioanzia wilaya kwake kwa kutokushughulia mapema. Amesababisha vifo vingi sana kwa uzembe wake.
Hapo ni kwa uchache tuu.

Jamaa (Mulongo) ana Masters kwa taarifa yako mkuu........
 
Back
Top Bottom