Magufuli kuita CV za ma RC na DC nchi utaiendesha

Magufuli kuita CV za ma RC na DC nchi utaiendesha

Mh Rais nasikia JPM kaagiza CV zote za RC na DC ili awachuje wasiokuwa n sifa ya kuwa maRC or DC
"Nileteeni mezani kwangu CV za wakuu wa mikoa na wakuu wa wilaya wote" JPM ������

Na watatemwa wengiiiiiiii
MZEE ANAKAGUA MWENYEWE HAKAGULIWI..HATAKI WAPAMBE
Kama ameamua hivi atajenga serikali madhubuti.

Kina mh mh mh! Waliopewa UDc kwa CV za 6x6 imekula kwaooo!!
 
Mastrs ya nini ndio hoja. Inaweza kuwa ya kobe na tabia zake. Ebu jipe muda kidogo pitia vigezo walivyokuwa wanatumia wakoloni kuchagua Ma-DC na ma-PC. Ndipo utajua sifa za hao watu ilikuwa ni taaluma gani na sio ukada wa chama.
 
Ukawa kiongozi yeyote anayewamudu fujo zao wana-conclude kuwa hafai.Mulongo ni msomi na afisa usalama mbobezi,hawezi acha.Akiachwa ukuu wa mkoa,utasikia ni katibu mkuu kiongozi.Kwa sasa ni ma DC&RC wachache wenye elimu ndogo ama wanaweza kutokuwepo kabisa.
 
Jamaa (Mulongo) ana Masters kwa taarifa yako mkuu........

Hivi mnajua maana ya cv kweli? Yaani ukiokoteleza masters kwenye vyuo vingine jamani ndo una CV nzuri, unatakiwa kudhibitisha hasa kuwa una uwezo na taauma ya kutosha kwa kutoa mifano inayoweza kudhibitika kuwa unaweza kufanya hiyo kazi
 
RC na DC ni watu wanaotakiwa kuwasimamia wataalam ambao wengi ni wasomi sana hivyo kuna umuhimu na wao kuwa na elimu ya kutosha haiwezekani DC awe Darasa na Saba au Form 4 amsimamie Mkurugenzi mwenye masters hapo ataibiwa na kudanganywa sana
Na ndio maana ma-RC wakawa na wataalamu washauri wa kila sekta ambayo inapatikana kwenye halmashauri kutokana nafasi hiyo kuwa ya kisiasa lakini bado hoja yako ni nzuri yaani wanatakiwa kuwa na elimu ya nzuri ya kupambanua mambo hata kama wataalamu washauri wapo
 
Kipindi hiki tutasikia mengi....Mleta mada hebu tusaidie chanzo cha Habari hii Ili nasisi tujilidhishe kabla yakuimba pambio humu

Shikamoo Mheshimiwa DC, nitamwambia mlete mada alete chanzo cha habari haraka sana, naona anataka kukutia presha bila sababu.
 
Baraza la Mwaziri(BLM) lini jamani? tunataka tuone vichwa!!!!!
 
RC na DC ni watu wanaotakiwa kuwasimamia wataalam ambao wengi ni wasomi sana hivyo kuna umuhimu na wao kuwa na elimu ya kutosha haiwezekani DC awe Darasa na Saba au Form 4 amsimamie Mkurugenzi mwenye masters hapo ataibiwa na kudanganywa sana
Hivi sasa inakuaje Mbowe anawaongozo wengine wote wenye madigrii?
 
Back
Top Bottom