Magufuli kuita CV za ma RC na DC nchi utaiendesha

Magufuli kuita CV za ma RC na DC nchi utaiendesha

Yaani ingeleta tija endapo uteuzi wa nafasi zote za maamuzi unafanyika baada ya nafasi husika kutangazwa na mteuliwa kupigwa 'interview' ya kweli kwa kuzingatia nafasi husika - iwe mkuu wa wilaya, RC, n.k.
 
Makonda ana shida gani ? Yeye ni university graduate hana shida.

Shida ipo kwamba hajapewa UDC kwa sifa ya elimu bali kwa sifa hii hapa ambayo haikidhi vigezo
 

Attachments

  • 1448371452693.jpg
    1448371452693.jpg
    44.4 KB · Views: 805
Mtu kama Mulongo Magesa CV ikaguliwe ya kwanza.
Jamani mnampa pressure Paul Makonda

Huyu sifa yake ilishateketea kwa kitendo cha kupalamiana na Warioba. Ndo umuhimu wa uelewa ktk dunia hii. Mtu akikutumia kufanya mambo machafu usidhani hafahamu kama wewe hufai na inapokuja mambo serious atakuacha tu!
 
Usidhani, anataka kufanya chochote cha maana, ni kujaribu kuanza kulipa fadhila kwa wale waliomfikisha hapo, ikiwa ni pamoja na kuanza kuweka watu wake katika mfumo.
 
Mulongo Magesa kwa taarifa alikuwa Best sudent Form six na UDSM. Anauwezo darasani achana naye.
 
Mkuu, mara nyingi kupata UDC ni promotion kutoka Katibu Tarafa (sio Makatibu wa Vyama vya Siasa) na MaRCs ni promotion kutoka MaRCs.
 
Cv zao ni kuwa kada wa ccm kama anaulizia cv zingine atawamaliza karibia wote.
 
Sifa za ukuu wa wilaya au mkoa ni nini. Carriculum vitae? Must be jocking.

Nadhani kinachomaanishwa haswa (zaidi ya academic qualifications) ni rikodi ya hawa jamaa katika utendaji kazi wao kote walikopita
 
Mrisho Gambo naue apewe uRC tu bkoz ana.Mastets ya ICT
 
Mh Rais nasikia JPM kaagiza CV zote za RC na DC ili awachuje wasiokuwa n sifa ya kuwa maRC or DC
"Nileteeni mezani kwangu CV za wakuu wa mikoa na wakuu wa wilaya wote" JPM 😄😄😄

Na watatemwa wengiiiiiiii
MZEE ANAKAGUA MWENYEWE HAKAGULIWI..HATAKI WAPAMBE
Kama ameamua hivi atajenga serikali madhubuti.

Ya kweli hii mkuu? Maana tumekuwa na mkuu wa Wilaya aliye kuwa anatumika tu na Rais aliye maliza muda wake. Kazi zake ilikuwa kujipaka powder tu ofisini. Nina uhakika CV yake itakuwa ni mbovu kwa vyovyote.
 
Asiishie kwa ma RC na ma DC peke yao, afike kwenye halmashauri, kila idara na kitengo aombe cv ya kila mtu. Kila mmoja ataje JINA LAKE, CHEO CHAKE NA NAFASI YAKE KATIKA IDARA. Ataona jinsi wakuu wa idara na vitengo wengi wenye diploma wanvyoongoza watu wenye degree na masters kisa wana ndugu zao wizarani wanaowabeba. Hii inakatisha sana tamaa na kushusha utendaji wa kazi serikalini.
 
Back
Top Bottom