Magufuli effects: Ushuhuda wa hali iliyopo mtaani

Magufuli effects: Ushuhuda wa hali iliyopo mtaani

Tuuze hizo ist,passo,virtz,Nadia ili tuepuke kuhangaika na spare na Mafuta,ni njia mojawapo ya kubana matumizi.
 
tumeambiwa eti maisha yatakuwa rahisi kwa kuwa tumenunuliwa ndege za panga boy zile zenye feni kwa nje
 
Nimeshuudia kwa macho yangu mtu akiuza gari yake aliyotumia kuchukulia vidosho wetu. Gari anauza milioni 3 ist alianza na milioni 6, na bado hajapata mteja.

Siku hizi haipiti siku bila kupigwa mzinga, tena watu wanaomba elfu kumi kumi.

Nimeshangaa masista duu ukikaa nao, story zimebadirika na wao wanawaza kutafuta mashamba ya kulima. Yale mambo ya laki si pesa siyasikii siku hizi.

Nilienda Copa cabana Tabata imefungwa.. Billcanas hakuna watu.. Pub zote bia ya ukawa ndio habari ya mjini.. TBL wamepunguza bei ya vinywaji. Mapedeshee wamepotea viwanjani.

Marafiki tuliopoteana wameanza kurudisha mawasiliano, story zao kubwa ni ugumu wa maisha na wanaomba michongo.

Nashuudia mengi awamu hii mtaani..

Vipi kuna yoyote mwenye ushuuda tushee wanajamvi?


TUMEPATWA KISAWASAWA KABISA ILA LEO NIMEJIVUKIA NIKAINGIA BURUNDI. LI-PRIMUS 1,500= TU NA NI KUBWA BALAA.
 
Daa kitaa dharau zimeisha sasa maana watu walizoea michongo na uncle Magu kabana kila kona.Ila thamani ya hela imeanza kurudi.Zamani bendi kama TWANGA Pepeta,FM academia,msondo unaingia kwa hela.Siku hz unazama kwa bia na watu si nyomi.Nimeshuhudia TOROKA UJE kimara Korogwe hakika zama za JK hazirudi.
 
Hiyo ya gari ndio usisema hayanunuliki,maana dili zimepungua,no semina,no warsha visafari jamaa kavifyeka.ata wapisasa mtonyo utap
 
Akazee tu hivi hivi ili tuanze kuwaza kufanya vitu vya maana.
 
Uuzaji wa nyumba umeongezeka mara dufu wa magari ndo usiseme kabisa halafu bado wateja hakuna kabisa, hakuna mtu wa kutoa mapesa makubwa kipindi hiki na kama yupo basi alibakiza chenji kutoka kwa JK
Vyema na sie tupate magar yakulia bata,huyo anaeuza kama yupo mwambie aje nimpe keshi m.tatu alale mbele
 
Kuna sistaduu mkali hapa kitaa mwanzoni alikuwa matawi ya juu saana ila kwa sasa yeye anazuga na happy bezidei yake kupata mkwanja...anasisitiza mchango kila baada ya dakika kadhaa anatuma sms mpaka unakereka.

Mbaya zaidi hata mkionana barabarani anakumbushia kwa mdomo...ni hatari!
Huyo hakuna kumchangia mkuu,hamna la maana kwan lazma sherehe
 
Aiseee hali inatisha sana huku kwetu.Mwambie alegeze japo kidogo maana tutakufa kwa njaa
 
Basi inabidi tufurahie hii kitu, sasa kama wenye vijipesa uchwara ndio wanatuharibia mabinti zetu na kutuibia wake si bora waisome namba tu!
 
Kuna sistaduu mkali hapa kitaa mwanzoni alikuwa matawi ya juu saana ila kwa sasa yeye anazuga na happy bezidei yake kupata mkwanja...anasisitiza mchango kila baada ya dakika kadhaa anatuma sms mpaka unakereka.

Mbaya zaidi hata mkionana barabarani anakumbushia kwa mdomo...ni hatari!
I can imagine [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom