Magufuli effects: Ushuhuda wa hali iliyopo mtaani

Magufuli effects: Ushuhuda wa hali iliyopo mtaani

Subiri tarehe 1 octoba 2016 kuna mechi ya simba na yanga uone uwanja utakavyofurika ndio utajua usiyekuwa na hela ni wewe.Watu wanazo za kula hadi za kwenda kuangalia mechi na wengi wala sio wafanyakazi walioajiriwa wanatoka mitaani tena uswahilini
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Tz mwajiri mkuu ni serikali.... serikali ikibana tu kila mtu na makampuni yanalia... TBL pia wanalia maana mauzo yameshuka.... umakini unahitajika sana... Tz serikali ndo kila kitu.... hata hao masikini wataumia maana hawana njia ya kupata hela toka serikalini... watapata miundo mbinu yes lakini sio pesa maana njia zao za kupata pesa indirectly ni kutoka serikalini....
 
Nimeshuudia kwa macho yangu mtu akiuza gari yake aliyotumia kuchukulia vidosho wetu. Gari anauza milioni 3 ist alianza na milioni 6, na bado hajapata mteja.

Siku hizi haipiti siku bila kupigwa mzinga, tena watu wanaomba elfu kumi kumi.

Nimeshangaa masista duu ukikaa nao, story zimebadirika na wao wanawaza kutafuta mashamba ya kulima. Yale mambo ya laki si pesa siyasikii siku hizi.

Nilienda Copa cabana Tabata imefungwa.. Billcanas hakuna watu.. Pub zote bia ya ukawa ndio habari ya mjini.. TBL wamepunguza bei ya vinywaji. Mapedeshee wamepotea viwanjani.

Marafiki tuliopoteana wameanza kurudisha mawasiliano, story zao kubwa ni ugumu wa maisha na wanaomba michongo.

Nashuudia mengi awamu hii mtaani..

Vipi kuna yoyote mwenye ushuuda tushee wanajamvi?

mmh hiyo copa cabana mbona imeshafunguliwa sema tu haina watu kama zamani manake sikuhizi tabata imekuwa kama sinza pub zinafunguliwa kila siku na zinajaa balaa, kuna moja imefungiliwa pale kilimani baada ya kituo cha balakuda inatwa sijui the great inajaa balaa, ukija pale tabata sanene toroka uje pub ndo usiseme wkend hamna hata pakupaki gari, kuna nyingine pale bima sikumbuki jina lake usiseme, kweli maisha magumu ila watu bado wana stareheka kama kawa nazani bado wako kwenye denial
 
Chadema mliahidi mabadiliko, mbona kwenye majimbo yanayoongozwa na wabunge wa Chadema sioni mabadiliko yoyote??

Au hizi ramli mnazopiga ili serikali ya Magufuli ishindwe kutimiza ahadi zake ndio mabadiliko yenu??
 
Nimeshuudia kwa macho yangu mtu akiuza gari yake aliyotumia kuchukulia vidosho wetu. Gari anauza milioni 3 ist alianza na milioni 6, na bado hajapata mteja.

Siku hizi haipiti siku bila kupigwa mzinga, tena watu wanaomba elfu kumi kumi.

Nimeshangaa masista duu ukikaa nao, story zimebadirika na wao wanawaza kutafuta mashamba ya kulima. Yale mambo ya laki si pesa siyasikii siku hizi.

Nilienda Copa cabana Tabata imefungwa.. Billcanas hakuna watu.. Pub zote bia ya ukawa ndio habari ya mjini.. TBL wamepunguza bei ya vinywaji. Mapedeshee wamepotea viwanjani.

Marafiki tuliopoteana wameanza kurudisha mawasiliano, story zao kubwa ni ugumu wa maisha na wanaomba michongo.

Nashuudia mengi awamu hii mtaani..

Vipi kuna yoyote mwenye ushuuda tushee wanajamvi?

mmh hiyo copa cabana mbona imeshafunguliwa sema tu haina watu kama zamani manake sikuhizi tabata imekuwa kama sinza pub zinafunguliwa kila siku na zinajaa balaa, kuna moja imefungiliwa pale kilimani baada ya kituo cha balakuda inatwa sijui the great inajaa balaa, ukija pale tabata sanene toroka uje pub ndo usiseme wkend hamna hata pakupaki gari, kuna nyingine pale bima sikumbuki jina lake usiseme, kweli maisha magumu ila watu bado wana stareheka kama kawa nazani bado wako kwenye denial
Iyo bar ya bima ipo nyuma ya shule daaah pale noma aiseeee
 
Kuna Salon niliingiaa baada ya watu kupotea wanadai wamama wamesafiri .Sikukuu ya Idd ya kuchinja Mabucha yamejaa nyama mpaka Usiku haijawai tokea...nilikaa sehemu ya Pub moja wkend..meza nyingi maji na Soda.Nikikaa mahali ni Malalamiko si njiani kazi kwenye Bajaji kwenye mwendo kasi daladala ukienda sheli kujaza mafuta Dukani Sokoni majumbani. Nimeongea mpaka na Wauza Karanga za kutembeza wanadai Zamani ilikuwa Dharau.'We kijana toka hapa na Karanga zako Chafu Eti leo vp una za Kuonjaa.(Hali Inatishaaa)

Mpaka ombaomba wamekonda hali inatisha
 
Mnatutisha tuliopo manta...kwa hio huko town ndo vitu vimeshuka bei hivyo ngoja tuje tuone!
 
Cye masikini hali hii tumezoea tangu kitamboooo karibuni xnaa [HASHTAG]#thanks[/HASHTAG] again Magufuli
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom