Magufuli & CCM angalieni hapa, kisha mjilinganishe!

Magufuli & CCM angalieni hapa, kisha mjilinganishe!

Hute

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Posts
6,537
Reaction score
6,483
Hivi vitu vinafanyika na nchi ya Ethiopia, vyote hivi viko under construction, sio proposed kama vilivyopo hapa Tanzania.

Bwawa la kwanza litakuwa na megawatts zaidi ya 5,000, lingine ni megawats zaidi ya 1,800, alafu angalia barabara flyovers hizo,....

Hizo nimechukua chache tu, bado barabara kubwa za hela nyingi wanaunganisha na Kenya, na reli mpya inaunganisha na Kenya.

Pia wanachimba gas na kufaidia nayooo..... East Africa na Horn of Africa yote watz peke yetu ndo tunasuasua na kuwa nyuma, wengine wote wanapambana na backwardness kufa mtu.

...tuone aibu, na viongozi wetu waone aibu!

attachment.php


attachment.php


attachment.php


attachment.php


attachment.php
 

Attachments

  • ethiopia.jpg
    ethiopia.jpg
    147.4 KB · Views: 3,437
  • 5250 MW.jpg
    5250 MW.jpg
    22.5 KB · Views: 3,333
  • 200873112528764.jpg
    200873112528764.jpg
    84.2 KB · Views: 3,278
  • 1870MW.jpg
    1870MW.jpg
    20.4 KB · Views: 3,192
  • highwaym.jpg
    highwaym.jpg
    31.1 KB · Views: 3,256
hapo kuna mabwawa mawili tofauti, moja lina zaidi ya 5,000 MW na lingine ni zaidi ya 1800MW. hizo barabara ni mbili tofauti na picha iyo moja hapo chini ni ya google earth kuonyesha kuwa tayari zilishaanza kujengwa....ccm watajilinganisha na hawa jamaa waliokuwa kwenye vita miaka nenda rudi?
 
source, go to skyscrapercity
 
hapo kuna mabwawa mawili tofauti, moja lina zaidi ya 5,000 MW na lingine ni zaidi ya 1800MW. hizo barabara ni mbili tofauti na picha iyo moja hapo chini ni ya google earth kuonyesha kuwa tayari zilishaanza kujengwa....ccm watajilinganisha na hawa jamaa waliokuwa kwenye vita miaka nenda rudi?

Hebu Maghufuli/CCM watupe plan yao au michoro ya jinsi gani wamepanga kuondoa msongamano Dar? Kuna wakati wasomi wa Ardhi University walitoa pendekezo kwa michoro jinsi ya kutatua masongamano, but I am sure waliitupilia mbali...
 
ccm, hakuna cha mwakyembe wala magufuli, yaani walipokuwa wanaongea pale jangwani, nilikuwa natamani kupasua tv jinsi wanavyojisifia kutengeneza barabara ili chadema waandamane kwenye lami....

foleni kwa wale wanaotoka kimara wanaelewa jinsi mateso yalivyo, hadi imefikia wafanyakazi wanatamani kuhama dsm wakafanye mkoani ili kupunguza garama ya maisha na msongo wa akili kutokana na kuchoka kwanza na safari, foleni, kazi ofisini n.k....toka posta hadi ufike home hata hamu ya kukumbatia watoto wako huna..

hata ukiwa na gari wese linaishia kwenye foleni.....afu mtu anakuja kubwabwata tu hapo jangwani....hii ya ethiopia iko under construction, meres zenawi haongei sana kama ccm, yeye ananyamaza tu pamoja na kumtukana kwingi, anafanya kwa vitendo....zote hizo hapo juu wanajenga na karibia watamaliza....
 
Tusali sala ya matumaini "Mungu wangu natumaini kwako nitapewa kwa njia ya Yesu Kristo neema zako hapa duniani na utukufu mbinguni kwani ndiyo uliyoagana hayo nasi naninayoamini amina.
 
unaniumiza moyo tu! hivi hii ni africa hii hii ambamo na tz imo kweli? nasikia uchungu kwa jinsi ccm inavyotuchelewesha maendeleo. tukiwang'oa hawa wapinzani waweza fanya haya kwani hata nchi za wenzetu sio vyama vya ukombozi vilivyofanya mapinduzi ya jinsi hii.aibu yetu, aibu ya ccm.
 
Mkuu wangu naona unacompare machungwa na maapple.Nafikili si sahihi kufananisha nchi masikini na tajiri.
bro, hii siyo ulaya, ni africa hapahapa, ni ETHIOPIA nchi ambayo haiko mbali sana na bongo, walikuwa kwenye vita miaka kibao, lakini wanafanya haya, wako serious...ndo maana kagame alisema kama angekuwa rais wa tz angaifanya tz ulaya....wenzetu wangekuwa hapa wangekuwaje sasa....hii ni ethiopia, pale addis ababa...
 
Magufuli anachojua ni kukariri barabara tu,leo wamejidhalilisha kweli hawajaona mtwara watu wanagombea cadi za cdm leo hii kuna mtu wa kuirudisha,wamekosa ubunifu
 
bro, hii siyo ulaya, ni africa hapahapa, ni ETHIOPIA nchi ambayo haiko mbali sana na bongo, walikuwa kwenye vita miaka kibao, lakini wanafanya haya, wako serious...ndo maana kagame alisema kama angekuwa rais wa tz angaifanya tz ulaya....wenzetu wangekuwa hapa wangekuwaje sasa....hii ni ethiopia, pale addis ababa...

Mkuu sina nyongeza, ila tuwe wavumilivu maana yapo katika ahadi 2010-2015
 
Mkuu wangu naona unacompare machungwa na maapple.

Nafikili si sahihi kufananisha nchi masikini na tajiri.
naomba kujua upeo wako wa elimu mkuu!ethiopia ni nchi inayotegemea ufugaji wa mbuzi,na usafiri wa anga kila mwaka hukumbwa na ukame!tanzania ni ya 2 kwa utajiri wa asili baada ya DRC ktk africa au dunia
 
Watanzania kabla ya kufikiria hayo yote wanahitaji ukombozi wa kifikra kwanza wajue maendeleo ni nini! yanapatikanaje! nini haki na wajibu wao? nini kazi za viongozi na wajibu wa raia wa kawaida then how to make devolopment sustainable kutoka hapo ndio uanze kujenga hayo ma complex yako!!
 
Hebu Maghufuli/CCM watupe plan
yao au michoro ya jinsi gani wamepanga kuondoa msongamano Dar? Kuna
wakati wasomi wa Ardhi University walitoa pendekezo kwa michoro jinsi ya
kutatua masongamano, but I am sure waliitupilia mbali...

magamba hadi kwenye ubongo! hakuna mwenye uwezo wa kufikiri hivyo.
 
Wafa MAJI nyie, tulitegemea mtasema hivyo!
Msirudie kumshika BABA YENU sharubu
Nyambaf uuuuuuuuuuuuuuuuuuuu.
 
Back
Top Bottom