Magufuli 'anajihujumu' mwenyewe...

Magufuli 'anajihujumu' mwenyewe...

hahaaa ole wako ujifungie,hahaaa,aisee Rais wetu atakuwa analala na stress sana siku za hivi karibuni,mkuu rais kama mambo magumu,umeshindwa kuongea na hao ukuta,call state of emergency u resign.....
Nani ajifungie??? ninausubiri UKUTA wa sep. 1 kwa hamu kuliko ambavyo wayahudi walivyomsubiri Masiha....Alale wakat uck ni muda wa kufyatu....
 
JPM ana hatia nyingi sana zinazomsumbua ni aibu.

Lakini ndiyo hivyo tena tumewekewa magogoni tuisome namba.
 
Kuna vitu Rais yoyote akifanya ni rahisi mno kutengeneza maadui wapya weengi mno

La kwanza ni kuongeza kodi

la pili ni kupiga marufuku 'watu wasiongee'

Kiongozi yoyote akifanya hayo ni dhahiri upepo utabadilika na 'atachukiwa'
haraka mno.....

Huhitaji hata vyama vya siasa kubadili huo upepo

Sasa kama kuna watu wa kumshauri Magufuli....basi wamueleze tu ukweli

Kwanza awe makini na kupandisha kodi

kodi na tozo za biashara mbalimbali zimepandishwa kiholela

na sasa watu hawaruhusiwi hata kufanya mikutano
wala makongamano
wala kukosoa kwenye media........hivi vitu viwili vinaweza kufanya serikali
kutumia 'Jeshi la Polisi' kila siku na kila wakati.....

Kuna gharama kubwa mno serikali itaingia...ili kuimarisha jeshi la polisi
na kuliweka ready kila siku...kwa mambo ambayo busara kidogo ingetumika
kusingekuwa na ulazima.......
Hivi mkuu washauri wenyewe kama ni kina bulemboo u ategemea nini? Wao ni kujipendekeza tu na ulaghai kwa mh
 
Hahahaha,mkuu mimi akili zangu natembea nazo muda wote,labda hukunielewa tu.
Asante Mkuu ulikuwa unaniangusha sana kutetea kukanyangwa katiba na sharia za nchi kunakofanywa na mtukufu wetu Rais. Kiukweli na kiutu hatuwezi kui- compromise katiba na sharia za nchi kwa sababu yoyote ile.
 
Watu wenye mentality za 'kufanya harakati' badala ya management ndo wanavyokuwa
lazima wajiangushe wenyewe

Harakati ni kabla hujapata power
ukishapata power inatakiwa management skills sio tena 'harakati'
Nachojiuliza Mtu kama Freeman Mbowe ni Mwenyekiti wa Taifa wa chama "active" cha CHADEMA, utamwambiaje eti afanye mkutano Jimbo la Hai tu??
 
Huwezi kupigana na ukuta kama upotimamu kiakili jamani kwani wahenga walisha tuambia kuwa
Mpiga Ngumi ukutani huumiza mkonowe!!!

Ni methali za zamani lakini watu hawa wanashindwa kuelewa
Ukuta tayari imesha anza kufanya kazi kwa kuwawajibisha wakubwa kuanzia dc, rc, na ma rpc huoni leo pemba huko wamefunguka?
 
Nachojiuliza Mtu kama Freeman Mbowe ni Mwenyekiti wa Taifa wa chama "active" cha CHADEMA, utamwambiaje eti afanye mkutano Jimbo la Hai tu??

Hajui siasa kabisa na hana washauri
 
Nachojiuliza Mtu kama Freeman Mbowe ni Mwenyekiti wa Taifa wa chama "active" cha CHADEMA, utamwambiaje eti afanye mkutano Jimbo la Hai tu??
1471975145108.jpg
 
Huyu kwa madudu mbali mbali aliyoyafanya katika miaka 20 ndani ya Serikali hakustahili kupewa uongozi wa nchi, lakini tatizo la nchi yetu utendaji wa nyuma huwa hauangaliwi kabisa.

Mkapa na Kikwete walichojali ni kumteua mtu ambaye ataendelea kuwalinda katika maovu yao mbali mbali waliyoyafanya wakiwa madarakani bila kujali maslahi ya nchi, matokeo yake nchi inapitia katika kipindi kigumu na si ajabu kipindi ambacho kikawa mwanzo wa machafuko makubwa nchini.

Huyu Magufuli mimi simwelewi kabisa siku hizi.

Alipoanza kuna baadhi ya mambo nilimuunga mkono.

Lakini sasa hivi naona haeleweki kabisa.

Bada ya kupiga kazi tu anaishia kukimbizana na CHADEMA.

Tatizo lake ni nini?

Hana ustahmilizu wa kukosolewa?
 
Back
Top Bottom