Magufuli anachukua nchi kimya kimya Octoba

Magufuli anachukua nchi kimya kimya Octoba

gwamaka aswile

Senior Member
Joined
Mar 26, 2015
Posts
186
Reaction score
106
MAGUFULI: KIONGOZI WA AINA YAKE
Sipendi sana kujadili watu. na hapa najadili katabia tu nilikokaona kwa kiongozi huyu.
Magufuli ni kiongozi wa ajabu. Ameanza kuliongoza taifa kiaina. Magufuli ameishachukua form ya kuomba kugombea urais kwa tiketi ya CCM kutoka kwa tume ya taifa ya uchaguzi NEC. Nilijua kuwa atachukua form kutoka NEC baada ya kuichukua na nishtukia naona picha za misafara ya waliomsindikiza. Sijui walijuaje? Kama angetangaza kuwa siku fulani na saa fulani atachukua form sijui watu wangekuwa kiasi gani?

Yeye ameishakamilisha kazi ya kuwapata wapiga kura wa kumdhamini. Majuzi nilishtukia yuko Bukoba mjini amekuja kutafuta wapiga kura wa kumdhamini. Watu wachache walijua na wengine nilisikia wakilalamika kuwa kwa nini haikutangazwa ili wakafurike. Naona anatumia mtindo wa CHEMA CHAJIUZA KIBAYA CHAJITANGAZA. Nao (mtindo wake) una maana kubwa kwa nchi yetu, maana kelele zimetufikisha pabaya. Nakumbuka wakati wa Mkapa ilikuwa kama hivi hivi. gazeti la Uhuru siku ile amechukua form habari ilitoka kushoto chini ya ukurasa wa mbele ikiwa na kichwa cha habari '------ Na Mkapa achukua form' Ilikuwa habari ya mengineyo. Niliyaona 1995. Nayaona na 2015.
 
MAGUFULI: KIONGOZI WA AINA YAKE
Sipendi sana kujadili watu. na hapa najadili katabia tu nilikokaona kwa kiongozi huyu.
Magufuli ni kiongozi wa ajabu. Ameanza kuliongoza taifa kiaina. Magufuli ameishachukua form ya kuomba kugombea urais kwa tiketi ya CCM kutoka kwa tume ya taifa ya uchaguzi NEC. Nilijua kuwa atachukua form kutoka NEC baada ya kuichukua na nishtukia naona picha za misafara ya waliomsindikiza. Sijui walijuaje? Kama angetangaza kuwa siku fulani na saa fulani atachukua form sijui watu wangekuwa kiasi gani?

Yeye ameishakamilisha kazi ya kuwapata wapiga kura wa kumdhamini. Majuzi nilishtukia yuko Bukoba mjini amekuja kutafuta wapiga kura wa kumdhamini. Watu wachache walijua na wengine nilisikia wakilalamika kuwa kwa nini haikutangazwa ili wakafurike. Naona anatumia mtindo wa CHEMA CHAJIUZA KIBAYA CHAJITANGAZA. Nao (mtindo wake) una maana kubwa kwa nchi yetu, maana kelele zimetufikisha pabaya. Nakumbuka wakati wa Mkapa ilikuwa kama hivi hivi. gazeti la Uhuru siku ile amechukua form habari ilitoka kushoto chini ya ukurasa wa mbele ikiwa na kichwa cha habari '------ Na Mkapa achukua form' Ilikuwa habari ya mengineyo. Niliyaona 1995. Nayaona na 2015.

Ndo mana Magufuli hatapata zaid ya 30%,,,kama wanaomuunga mkono ni kama wewe,umepanua mdomo bla hata kufkiria,,tarfa za kuchukua form zlitangazwa sana,bahat mbaya cku hiyo kulikuwa na mkutano mkuu wa CHADEMA,,,watu wakapga teke ugoro,
 
Magufuli ni kiongozi shupavu, asiye na uroho wa madaraka, asiye na deni kutoka kwa wakopeshaji wanaojiita "Friends off...." atawashinda wakopeshaji na wachungulia fursa kimya kimya. wataugua ugonjwa wa kutetemeka, watazeeka ilhali wana umri mdogo. Baada ya hapo soft Loan zote zitayeyuka na nidhamu itarudi. Kama alivyodokeza Mwigulu pesa walizo gawiwa watoto wa shule za sekondari hazidaiwi ila zimepotea.
 
Mwaka 1995 (Wakati wa Mrema ni tofauti kubwa sana na leo )kipindi kile Mwalimu JK ilibidi azunguke nchi nzima kumpigia debe Mkapa,Mrema alipata zaidi wanasheria baada ya kuwa na akina Mabere Marando,Masumbuko Lamwai nk wanachama wa Ccm na viongozi hawakumfuata wengi hivi (kama EL)Kipindi kile vyombo vya habari hawakumpa Mrema 'Coverage 'ya kutosha pia kulikuwa hakuna Social media kama sasa.EL atakuwa Unguja kubomoa ngome ya Ccm trh 17,Pemba yenyewe ni ngome nzito ya CUF ambayo ata Mwalimu JK hakuweza kuibomoa hii maana yake ni kuwa SS HAMAD ataanza kusherehekea saa 8 mchana !!!Bara sherehe tutaanza jioni saa 1.
 
Magufuli ni kiongozi shupavu, asiye na uroho wa madaraka, asiye na deni kutoka kwa wakopeshaji wanaojiita "Friends off...." atawashinda wakopeshaji na wachungulia fursa kimya kimya. wataugua ugonjwa wa kutetemeka, watazeeka ilhali wana umri mdogo. Baada ya hapo soft Loan zote zitayeyuka na nidhamu itarudi. Kama alivyodokeza Mwigulu pesa walizo gawiwa watoto wa shule za sekondari hazidaiwi ila zimepotea.

yap magufuli ni mzalendo sio fisadi kama Lowasa
 
Lawama kwa Nape na Jk ndio waliofanya chama kiwe chini.The worst leaders in Ccm history.
 

Attachments

  • 1439238250988.jpg
    1439238250988.jpg
    110.2 KB · Views: 370
kiburi(kama anacho kweli)kitakacho mpa magufuri ujasiri wa kutaka kuchukua nchi kimya kimya bila kufanya kampeni, kama wewe mleta mada unavyo dai,ni uhakika atakao opewa na TISS ambao wako royal kwa CCM, kwamba piga ua yeye ndio raisi mtarajiwa.

hata hivyo kwa hali halisi ya mazingira yalivyo hivi sasa baada ya EL kuhamia UKAWA,sidhani kama atathubutu kafanya hivyo.siasa za namna hiyo kwa upande wa CCM,ziliisha rasmi mwaka 2005.sasa hivi lazima mgombea ujiuze au uuze sera zako kwa wapiga kura.

umejiuliza kwa nini juzi kati alijilazimisha kupiga ngoma(japo alikuwa off key na mdundo) pale mlimani city?.jibu ni hili:he was trying to make a cheap public stunt ili mwisho wa siku ajadiliwe kwenye mitandao ya kijamii,hata hivyo haikuwa kama alivyoshauliwa.
 
MAGUFULI: KIONGOZI WA AINA YAKE
Sipendi sana kujadili watu. na hapa najadili katabia tu nilikokaona kwa kiongozi huyu.
Magufuli ni kiongozi wa ajabu. Ameanza kuliongoza taifa kiaina. Magufuli ameishachukua form ya kuomba kugombea urais kwa tiketi ya CCM kutoka kwa tume ya taifa ya uchaguzi NEC. Nilijua kuwa atachukua form kutoka NEC baada ya kuichukua na nishtukia naona picha za misafara ya waliomsindikiza. Sijui walijuaje? Kama angetangaza kuwa siku fulani na saa fulani atachukua form sijui watu wangekuwa kiasi gani?

Yeye ameishakamilisha kazi ya kuwapata wapiga kura wa kumdhamini. Majuzi nilishtukia yuko Bukoba mjini amekuja kutafuta wapiga kura wa kumdhamini. Watu wachache walijua na wengine nilisikia wakilalamika kuwa kwa nini haikutangazwa ili wakafurike. Naona anatumia mtindo wa CHEMA CHAJIUZA KIBAYA CHAJITANGAZA. Nao (mtindo wake) una maana kubwa kwa nchi yetu, maana kelele zimetufikisha pabaya. Nakumbuka wakati wa Mkapa ilikuwa kama hivi hivi. gazeti la Uhuru siku ile amechukua form habari ilitoka kushoto chini ya ukurasa wa mbele ikiwa na kichwa cha habari '------ Na Mkapa achukua form' Ilikuwa habari ya mengineyo. Niliyaona 1995. Nayaona na 2015.

Hakika mkiiba kura tatazaa na nyie
 
Mkuu usijali magufuli mbona keshaingia magogoni ..
 
MAGUFULI: KIONGOZI WA AINA YAKE
Sipendi sana kujadili watu. na hapa najadili katabia tu nilikokaona kwa kiongozi huyu.
Magufuli ni kiongozi wa ajabu. Ameanza kuliongoza taifa kiaina. Magufuli ameishachukua form ya kuomba kugombea urais kwa tiketi ya CCM kutoka kwa tume ya taifa ya uchaguzi NEC. Nilijua kuwa atachukua form kutoka NEC baada ya kuichukua na nishtukia naona picha za misafara ya waliomsindikiza. Sijui walijuaje? Kama angetangaza kuwa siku fulani na saa fulani atachukua form sijui watu wangekuwa kiasi gani?

Yeye ameishakamilisha kazi ya kuwapata wapiga kura wa kumdhamini. Majuzi nilishtukia yuko Bukoba mjini amekuja kutafuta wapiga kura wa kumdhamini. Watu wachache walijua na wengine nilisikia wakilalamika kuwa kwa nini haikutangazwa ili wakafurike. Naona anatumia mtindo wa CHEMA CHAJIUZA KIBAYA CHAJITANGAZA. Nao (mtindo wake) una maana kubwa kwa nchi yetu, maana kelele zimetufikisha pabaya. Nakumbuka wakati wa Mkapa ilikuwa kama hivi hivi. gazeti la Uhuru siku ile amechukua form habari ilitoka kushoto chini ya ukurasa wa mbele ikiwa na kichwa cha habari '------ Na Mkapa achukua form' Ilikuwa habari ya mengineyo. Niliyaona 1995. Nayaona na 2015.
Itakua hauko karibu saana na vyombo vya habari. Apple, Microsoft na Samsung ni moja kati ya makampuni makubwa saana ya vifaa vya umeme, hasa simu na computers, na yanaongoza kwa utafiti na utengenezaji wa bidhaa zenye technolojia ya kisasa na bora kuliko wengine. Lakini makampuni hayo yanatumia pesa nyingi katika kutangaza bidhaa zao kwenye soko bila kujali kuwa bidhaa zao ni bora na za kisasa. So swala la 'kizuri chajiuza', siku hizi mmh, not very applicable ndugu.
 
Magufuli yupi ??huyu aliyewaambia wakazi wa Kigamboni kama hawana nauli wapige mbizi ??au yule aliyeuza kwa udalali nyumba za Serikali ??yule ambaye vyombo vya habari vimemsahau ??

Usisahau kuwa ni huyo huyo anaesimamia ujenzi wa daraja la Kigamboni.
 
Itakua hauko karibu saana na vyombo vya habari. Apple, Microsoft na Samsung ni moja kati ya makampuni makubwa saana ya vifaa vya umeme, hasa simu na computers, na yanaongoza kwa utafiti na utengenezaji wa bidhaa zenye technolojia ya kisasa na bora kuliko wengine. Lakini makampuni hayo yanatumia pesa nyingi katika kutangaza bidhaa zao kwenye soko bila kujali kuwa bidhaa zao ni bora na za kisasa. So swala la 'kizuri chajiuza', siku hizi mmh, not very applicable ndugu.

Kizuri chajiuza halipo siku hizi hilo wazo. Matangazo ndio habari yenyewe.
 
Back
Top Bottom