Magufuli alililidanganya Bunge..

Magufuli alililidanganya Bunge..

WATANABE

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Posts
1,092
Reaction score
468
Wengi wetu tumekuwa tukijiuliza ni kwanini Mhe John Magufuli anakosa ujasiri wa kujiuzulu hata pale wakubwa zake wanapoonyesha dhahiri kutofautiana naye hadharani kimsimamo na kiutendaji. Leo makala moja katika gazeti la Mawio Toleo Na 0067 la Oktoba 31-Nov 06, 2013 limeweka hadharani miongoni mwa sababu hizo kuwa ni matumizi ya sheria "batili" licha ya majigambo yake ya miaka zaidi ya 13 kuwa anafuata sheria.

Katika video zilizoambatanishwa Mhe John Magufuli anaonekana alikidanganya Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania wakati akijibu hoja za makadirio ya wizara yake na pia katika kujibu maswali ya wabunge mmoja mmoja kuhusiana na suala la hifadhi ya barabara. Cha kushangaza licha ya kusema uongo bungeni, mbunge muuliza swali na wengi ambao wananchi wao wamevamiwa ardhi na makazi yao kinyume cha sheria na Tanroad kwa shinikizo la Mhe Magufuli walinywea na kushindwa kumchukulia hatua zozote za kibunge.

Aidha katika video mojawapo Mhe Magufuli anakiri kuwa mahakama ndicho chombo cha kutafisiri sheria, kwa kuwa tayari mahakama zetu zimeshafanya kazi hiyo kupitia hukumu iliyoambatanishwa. Hivyo Magufuli kama mtu muungwana na mwenye sifa ya kufuata sheria kama wengi wetu tunavyodhani hana budi kutii amri ya mahakama na kukuabli kwa hiarai yake mwenyewe na kuiagiza Tanroad ikaondoe mabango na mawe waliyoapanda mita 120 kutoka katikatia ya barabara Kuu ya Morogoro pande zote mbili.

Vivyo hivyo umefika wakati wabunge wetu wakaacha mtindo wa kuburuzwa na huyu mbabe na badala yake watumie madaraka waliyonayo kupitia kifungu 63 cha Katiba ya nchi kuhakikisha kuwa Waziri huyu anatimiza majukumu yake kwa mujibu wa sheria ziliziotungwa na bunge bila ya kuwaathiri wananchi kijamii, kisaikolojia na kiuchumi.
DR. MAGUFULI AKIFAFANUA KUHUSU HIFADHI YA BARABARA - YouTube
DR.MAGUFULI NA UFAFANUZI KUHUSU HIFADHI YA BARABARA - YouTube
 

Attachments

umelipwa kiasi gani kuja kumchafua mh.magufuli? Akili ya kenge kweli
 
umelipwa kiasi gani kuja kumchafua mh.magufuli? Akili ya kenge kweli

Anajichafua mwenyewe kwa kutumia sheria feki kwa miaka zaidi ya 12 toka ipoteze nguvu za kisheria. Si kauli yangu ni kaulia ya Mahakama Kuu.
 
Slaa na mbowe wamechakachua katiba ya chama wamekemewa sana na watu mbona hawajajiudhuru.
 
mbona sababu sijaziona kama title ilivyo

Sababu zipo lukuki ila hautaki kuziona. Magufuli anashindwa kujiuzulu kama wengi wenu mlivyotarajia baada ya kukemewa hadaharani zaidi ya mara mbali na wakubwa zake kwa kuwa toka mwanzo yeye binafsi anafahamu kuwa sheria anazotumia ni feki na batili kama mahakama ilivyotamka hivyo hawezi kuwa na ujasiri wa kujiuzulu.

Ili kuthibitisha anaendesha wizara yake kihuni hata kwenye website ya Wizara ya Ujenzi Sheria ya barabara namba 13 ya 2007 na kanuni zake za 2009 hawajaweka. Hiziz zote ni naja,a za kuwakosesha watanzania haki zao za msingi.
 
Kwani ww ukikemewa na baba yako umekosea ndo kigezo cha kumwambia co baba yako tena? mbona wako viongozi wengi wanavurunda lkn wanaendelea kubunya km kawaida. usiwe negative kiasi hicho atilist yeya amethubutu. mpe moyo badala ya kumvunja moyo
 
Hizo zote Si sababu za magufuli kuishi daw kujiuzulu. Ngoja nikupe sababu moja ambayo ndio haswaaa. MAGUFULI HAWEZI KUJIUZULU KWASABABU YA KASHFA YA KUUZA NYUMBA ZA SERIKALI FULL STOP. Siku atakapoTender resignation kesho yake kisutu. Mind you alimpa kimada nyumba, mdogo wake na mbaya zaidi all buildings were sold below value under his instructions, tume Si iliundwa na report kukabidhiwa kwa muheshimiwa rais? EPA ndo ilitibua Mingo. Ole wake a jaribu kuidhalilisha serikali kesho yake ni ubaoni, Hilo analijua na katu hawezi kudiriki.
 
Msamiati wa kujiuzuru ulikuwepo enzi zile Mzee Mwinyi alipowajibika wafungwa walipokufa gerezani kwa kukosa oksijeni. Baadaye neno hilo lilifutwa kwenye kamusi.
 
Atajiuzulu vipi wakati ni mganga njaa,mpenda misifa ya kijinga,mjuaji wa kukariri sheria feki,nitoke vipi, kutoka ukoo wa panya?Limesababisha hasara kwa serikali kwa kushindwa kesi ya barabara ya morogoro asa watadai fidia.Huku JF nako ana wafuasi kutoka ukoo wao wa wapumbavu.Naomba mumwambie hili.

"Don't Gain The World & Lose Your Soul, Wisdom Is Better Than Silver Or Gold."
 
Slaa na mbowe wamechakachua katiba ya chama wamekemewa sana na watu mbona hawajajiudhuru.

Kweli wewe ni boya, kenge fisi maji! Kinachojadiliwa humu ni tofauti na ulichoandika hapa! Ww mpuuzi tu
 
Wengi wetu tumekuwa tukijiuliza ni kwanini Mhe John Magufuli anakosa ujasiri wa kujiuzulu hata pale wakubwa zake wanapoonyesha dhahiri kutofautiana naye hadharani kimsimamo na kiutendaji. Leo makala moja katika gazeti la Mawio Toleo Na 0067 la Oktoba 31-Nov 06, 2013 limeweka hadharani miongoni mwa sababu hizo kuwa ni matumizi ya sheria "batili" licha ya majigambo yake ya miaka zaidi ya 13 kuwa anafuata sheria.

Katika video zilizoambatanishwa Mhe John Magufuli anaonekana alikidanganya Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania wakati akijibu hoja za makadirio ya wizara yake na pia katika kujibu maswali ya wabunge mmoja mmoja kuhusiana na suala la hifadhi ya barabara. Cha kushangaza licha ya kusema uongo bungeni, mbunge muuliza swali na wengi ambao wananchi wao wamevamiwa ardhi na makazi yao kinyume cha sheria na Tanroad kwa shinikizo la Mhe Magufuli walinywea na kushindwa kumchukulia hatua zozote za kibunge.

Aidha katika video mojawapo Mhe Magufuli anakiri kuwa mahakama ndicho chombo cha kutafisiri sheria, kwa kuwa tayari mahakama zetu zimeshafanya kazi hiyo kupitia hukumu iliyoambatanishwa. Hivyo Magufuli kama mtu muungwana na mwenye sifa ya kufuata sheria kama wengi wetu tunavyodhani hana budi kutii amri ya mahakama na kukuabli kwa hiarai yake mwenyewe na kuiagiza Tanroad ikaondoe mabango na mawe waliyoapanda mita 120 kutoka katikatia ya barabara Kuu ya Morogoro pande zote mbili.

Vivyo hivyo umefika wakati wabunge wetu wakaacha mtindo wa kuburuzwa na huyu mbabe na badala yake watumie madaraka waliyonayo kupitia kifungu 63 cha Katiba ya nchi kuhakikisha kuwa Waziri huyu anatimiza majukumu yake kwa mujibu wa sheria ziliziotungwa na bunge bila ya kuwaathiri wananchi kijamii, kisaikolojia na kiuchumi.
DR. MAGUFULI AKIFAFANUA KUHUSU HIFADHI YA BARABARA - YouTube
DR.MAGUFULI NA UFAFANUZI KUHUSU HIFADHI YA BARABARA - YouTube
...Watanabe rejea reply yangu #44 kwenye the same issue uliyo raise 2nd week of October kuhusu RoW specification za Morogoro Road!
 
Kumbe siku hizi mtu akitimiza wjibu wake yampasa kujiuzulu?
 
Kwani ww ukikemewa na baba yako umekosea ndo kigezo cha kumwambia co baba yako tena? mbona wako viongozi wengi wanavurunda lkn wanaendelea kubunya km kawaida. usiwe negative kiasi hicho atilist yeya amethubutu. mpe moyo badala ya kumvunja moyo
Muumini wa kufuata sheria anapothibitika hakuwa mkweli dawa yake kujiuzulu tu. Hatuwezi kuwa na waziri anayekaa wizarani akitekeleza sheria batili kwa zaidi ya miala 10
 
Back
Top Bottom