Magu: Bibi na mjukuu wake wafumaniwa wakifanya yao

Magu: Bibi na mjukuu wake wafumaniwa wakifanya yao

View attachment 334535
Habari wanajamvi?
Huko magu bibi na mjukuu wamefumwa wanagegedana...
Hivi maadili yako wapi katika dunia ya sasa?kosa ni la nani?ni kweli binaadamu tunamtukuza shetani kiasi hiki?
Tuna kila sababu ya kumrudia Mungu kama hali imefikia mahali hapa jamani..
Mungu atuepushe tu na hila za kishetani.
Note
Kuna picha zingine lakini kwa mujibu wa maadili nimeshindwa kuziweka maana nimepokea toka kwa grup ya wasap mjukuu akiwa kambinua bibiake kabsa na anaisokomeza dudu.
Weka tu mkuu hizo picha tukaone kabibi kalivyobinuliwa!!
 
Kuna hyo bibi yupo sakafuni kabinuliwa maamae chaliii mjukuu anakuna kinena
 
Asalaleeee ,kumbe mimi najiona mwenye dhambi bado nipo chekechea watu wana PhD zao

Usikute alihamasika na ile nyimbo ya kikongwe ....

Nakupenda bibi kizeee
Nakupenda kikongwe....
Japo watu wanakucheka una domo
kama sululu

Kwanini umenipenda mjukuu wangu?

Unaninua na yako mapozi.....
Yaani unanitesa kichiz........
Aha my dear kikongwe.....

Mwendo wako kama kinyonga
Adoado unajikongoja
Aha bi mkubwa twende ......
 
View attachment 334535
Habari wanajamvi?
Huko magu bibi na mjukuu wamefumwa wanagegedana...
Hivi maadili yako wapi katika dunia ya sasa?kosa ni la nani?ni kweli binaadamu tunamtukuza shetani kiasi hiki?
Tuna kila sababu ya kumrudia Mungu kama hali imefikia mahali hapa jamani..
Mungu atuepushe tu na hila za kishetani.
Note
Kuna picha zingine lakini kwa mujibu wa maadili nimeshindwa kuziweka maana nimepokea toka kwa grup ya wasap mjukuu akiwa kambinua bibiake kabsa na anaisokomeza dudu.
Huyu wala siyo m-bibi huyu! Bahati mbaya meno yamewahi kumtoka tu lakini bado wamo sana. Huyu si kama Betty Mkwasa tu huyu? Sasa ana ubibi gani huyu? Kama yeye ana 50's na lijukuu lina 20's mbona linamshusha vizuri tuu!
 
Huyu wala siyo m-bibi huyu! Bahati mbaya meno yamewahi kumtoka tu lakini bado wamo sana. Huyu si kama Betty Mkwasa tu huyu? Sasa ana ubibi gani huyu? Kama yeye ana 50's na lijukuu lina 20's mbona linamshusha vizuri tuu!
Miuno ya sakafuni pata picha kwenye supa banko sasa..
 
Hivi katika umri huu nyege zinakuwepo kumbe?natamani nimfanyie tafiti... kwahyo mjukuu kaanza na denda mixer kunyonya chuchu.. maaanina kweli dunia inamambo.. na bibi anatoa miguno. Aaaaah baby
 
bibi ndo alimuanza alikua anamwita mme wake toka utoton sasa jamaa amekua mkubwa mademu hawamtaki ikabid amwite bibi chumban kiutan utan utan mbuzi. kampanda *****
Uko sawa mkuu..:
Kwani zile MJUKUU kuitwa MUME huwa ni utani.?
 
Back
Top Bottom