Magari mapya ya chadema | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magari mapya ya chadema

Discussion in 'Jamii Photos' started by 3squere, Jul 28, 2012.

  1. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kunapicha nliziona kwenye fb na ni picha ya magari ya cdm yenye chata la m4c ni kweli magari hayo ni ya chadema.
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Ndio ni ya chadema.
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Maandalizi ya kuzunguka nchi nzima kuwazindua watanganyika
     
  4. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,876
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jibu umepata ..... thread imefika mwisho ... nashauri ifungwe
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    si ungeweka picha?
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mods fungeni hii thread kwani mwenye swali ameshapata jibu.
     
  7. CHABURUMA

    CHABURUMA Senior Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndiyo ni ya Chadema shida ni nini?
     
  8. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 387
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hivi hata lile la pembeni yake ngwalangwala lenye chata za kijani, ni la magamba?
     
  9. j

    jaridotcom2 Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Sasa unachouliza nn kama picha umeona na yameandikwa hivyo unataka tukujibu nn?...Basi ni ya CCM.:sleepy:
     
  10. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 4,090
    Likes Received: 1,466
    Trophy Points: 280
    Yale sio magari halisi kaka ni image za ku edit ili kuonesha hali ya vyama hivi! Lile zuriii jeupe macopolo mayai ndio CDM na lile la kijani oldscul ngwalamgwala ndo la MABWEPANDE. sahihi ngoja nitupie picha.
     
  11. M

    Mzee wa Usafi JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 630
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    Hapa GreenCity...nadhani anazungumzia Toyota Hilux double cabin zenye nembo kubwa ubavuni ya M4C...nimeshayaona kama matatu hivi hapa kwetu Arusha....maandalizi ya kujenga chama kwa ajili ya kampeni 2015
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    maswali mengine bana......
     
  13. a

    agapetc Member

    #13
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakiwa na magari mapya cdm ndo maendeleo
     
  14. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 4,090
    Likes Received: 1,466
    Trophy Points: 280
    wow! Kumbe, safi hiyo!
     
  15. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,938
    Trophy Points: 280
    thread ifungwe sasa,majibu tumeshayapata!
     
  16. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,955
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    UnaBeep sio?
     
  17. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwahiyo nawe ukinywa bia tuulizane au?
     

    Attached Files:

    • L55.jpg
      L55.jpg
      File size:
      20.4 KB
      Views:
      34
  18. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,074
    Likes Received: 1,531
    Trophy Points: 280
    Unazungumzia haya....??


    [​IMG]
    Ndiyo tunayo..ya zamani tumewapa CCM!!wahangaike nayo....kwani wanajigamba kuwa wao ni wakongwe na sisi tumewapa magari makongwe!!kama walivyo wakongwe!
     
  19. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,571
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Hapa inaonekana kuna chama cha matawi ya juu na basi lenye AC, vioo tinted (ili wasionekana wanavyoenjoy maisha ndani ya basi lao) na chama cha walalahoi waliojazana kibao kwenye nafasi ndogo na madirisha wazi ili angalau upepo uingie. Basi la matawi ya juu mlango wake umefungwa (kuumanisha wanaoingia humo ni watu maalum) basi la walalahoi mlangoni kuna kondakta anawaita walalahoi wanaohitaji huduma ya usafiri bila kujali ni kina nani.

    Hiyo ndio tafsiri ya picha hii.
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    Sasa huna picha umeleta Uzi jamiiphotos. Huko ccm ndo kunakufaa wewe.
     
Loading...