Michezo ya Magari ya showroom na madalali🙆🙆

Michezo ya Magari ya showroom na madalali🙆🙆

otimbiotimbi

Senior Member
Joined
Dec 12, 2019
Posts
148
Reaction score
263
Asilimia 90% ya showroom za magari wanafanya michezo ya kupunguza kilomita za magari na wabongo ndo wengi wanapigwa hapo kwa kudhani gari yenye kilomita chache ndio mpya kumbe wahuni washafanya yao....

Madalali wa magari samahani kwa kuwaharibia ugali wenu ila mmezidi kwakweli.

Kama unabisha njoo na facts🤭😂
 

53,600km mara utasikia 42,200km ,mara 67,200km 😂😂😂😂😂 kuna bwana mmoja alinunua Vanguard ya mwaka 2009 kwenye showroom X ,anatamba nayo ati ina 27,000km. Actually ilikuja na 175000km+ wahuni wameishi nayo ye anavimba nayo ati gari yake mpya!!.

Sio kwa ubaya lakini ,Tuamke usingizini 🙆🙆🙆🙆
 
53,600km mara utasikia 42,200km ,mara 67,200km 😂😂😂😂😂 kuna bwana mmoja alinunua Vanguard ya mwaka 2009 kwenye showroom X ,anatamba nayo ati ina 27,000km. Actually ilikuja na 175000km+ wahuni wameishi nayo ye anavimba nayo ati gari yake mpya!!.

Sio kwa ubaya lakini ,Tuamke usingizini 🙆🙆🙆🙆
Umeandika na Uzi ingefaa uwaambie wafanye nini wasipigwe.
 
Weka video kwa faida ya members...


Cc: Mahondaw

Kwa faida ya members wote ukienda kununua gari showroom ,dai documents zote muhimu mfano ,Invoice ,Bill of Lading ,Export Certificate na Tbs Inspection Certificate.

Hata ukipewa kisingizio kwamba invoice haipo ,tuassume anaficha bei usijue alinunua bei gani na akikuuzia wewe anapata faida kiasi gani ,Documents zinazobakia kama Bill of lading ,Export certificate na Tbs Inspection certificate ni lazima ziwepo kwasababu bila hizo gari haiwezi kusajiliwa nchini!!

Kati ya hizo documents ni kwenye Invoice ,Inspection Certificate ya Tbs ,na Export Certificate ndiko unakoweza kuona kilomita orijino za gari uliyonunua au unayotaka kununua.

Nawasilisha.....
 
Asilimia 90% ya showroom za magari wanafanya michezo ya kupunguza kilomita za magari na wabongo ndo wengi wanapigwa hapo kwa kudhani gari yenye kilomita chache ndio mpya kumbe wahuni washafanya yao....

Madalali wa magari samahani kwa kuwaharibia ugali wenu ila mmezidi kwakweli.

Kama unabisha njoo na facts🤭😂
Hivi kwanini ununue gari showrooms za bongo badala ya kuagiza directly from Japan or elsewhere?

Hii nchi kulivyojaa utapeli unawezaje hata kuwaza kununua gari showroom pale Kinondoni?
 
Back
Top Bottom