Mafuta ya taa yana madhara gani kwa nyoka?


proxy

proxy

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
882
Points
2,000
Age
37
proxy

proxy

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
882 2,000
Kwahiyo kafufuka baada ya kufa?
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
18,080
Points
2,000
Age
76
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
18,080 2,000
Aseeee, sasa wanapataje hisia wakati nimesha ponda kichwa ana akawa motionless mkuu
Kuponda kichwa siyo kumuua, bado atakuwa anachezesha mwili hadi afe kabisa.
 
Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
2,463
Points
2,000
Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
2,463 2,000
Wadau, nimemkamata uyu mtuhumiwa nyumbani, sasa nikasema nimwagie mafuta ya taa ili nimchome moto, aseeee ile kumwagiwa tu naona kama kapata uhai upyaa tukaanza kutafutana apa wakati nilishamponda kichwa nyang'anyang'a View attachment 1098760
Aiseee chalii yangu yanamadhara sana kwa nyoka kwasababu yana photosynthesis
 
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
3,869
Points
2,000
Age
24
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
3,869 2,000
Kwani nyoka uwa anasafiri kwenye vigae? Aisee
 
nipekidogo

nipekidogo

Member
Joined
Apr 17, 2019
Messages
97
Points
130
nipekidogo

nipekidogo

Member
Joined Apr 17, 2019
97 130
Kuna siku nyoka aliingia ndani nikamtafuta bila mafanikio, badae nikakumbuka kuhusu mafuta ya taa nilichofanya nilimwaga ndani kidogo, aise sitasahau speed aliyotoka nayo nje ndio nikamuua
 
kkenzki

kkenzki

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2012
Messages
1,196
Points
2,000
kkenzki

kkenzki

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2012
1,196 2,000
Afrika bhana!! Ukimkamata nyoka mpeleke msituni na siyo kumuua!! Unawezaje kuua kiumbe ambacho hakina shida na mtu?!!
Mkuu, hospitali zetu nyingi (ata ukibahatika kuwa karibu na hospitali) hazina anti-venom ikitokea umeng'atwa, sasa huo mda wa kumtafiti kama ana madhara ama hana utatoka wapi
 
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2017
Messages
505
Points
500
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2017
505 500
dah mkuu nyumbani kwako snake zinaingia kiulaini kama bashite anavyoingia kiulaini kwa babake magogoni
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
28,338
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
28,338 2,000
Afrika bhana!! Ukimkamata nyoka mpeleke msituni na siyo kumuua!! Unawezaje kuua kiumbe ambacho hakina shida na mtu?!!
Huwa ina kera sana -binaadamu huwa tunadhani kuwa sisi pekee ndio tuna haki ya kufurahia maisha katika huu ulimwengu

Sio kosa la nyoka kuumbwa akiwa na sumu
 

Forum statistics

Threads 1,295,655
Members 498,337
Posts 31,218,562
Top