Mafuta ya taa yana madhara gani kwa nyoka?


zhang laoshi

zhang laoshi

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2014
Messages
274
Points
250
zhang laoshi

zhang laoshi

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2014
274 250
Afrika bhana!! Ukimkamata nyoka mpeleke msituni na siyo kumuua!! Unawezaje kuua kiumbe ambacho hakina shida na mtu?!!
Wangap tuna elimu ya kumkamata nyoka?, Hvy vifaa tunavyo? Au tulishawah kuviona na kujua kuvitumia?, Tunachojua ni kutafuta kitofa na kutwanga, thats all
 
coyyote

coyyote

Member
Joined
Aug 12, 2018
Messages
30
Points
125
coyyote

coyyote

Member
Joined Aug 12, 2018
30 125
Afrika bhana!! Ukimkamata nyoka mpeleke msituni na siyo kumuua!! Unawezaje kuua kiumbe ambacho hakina shida na mtu?!!
Huwa ina kera sana -binaadamu huwa tunadhani kuwa sisi pekee ndio tuna haki ya kufurahia maisha katika huu ulimwengu

Sio kosa la nyoka kuumbwa akiwa na sumu
Mmeshawahi kutana na kifutu mfalme wa vita ndani, yule mdudu hana amani yani huo mda wa kumtafutia miundo mbinu ya kumhamisha mji utakuwepo kweli
 
bright platnumz

bright platnumz

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
2,411
Points
2,000
Age
20
bright platnumz

bright platnumz

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
2,411 2,000
....hata kitunguu pia kinamtoa resi ukikatakata vipande na kumtupia, inakuwa kama kinamuwasha hivi.
Lazima atoke alipojificha...
Uo mda wa kukata kata kitunguuu uta upata wap
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
28,338
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
28,338 2,000
Mmeshawahi kutana na kifutu mfalme wa vita ndani, yule mdudu hana amani yani huo mda wa kumtafutia miundo mbinu ya kumhamisha mji utakuwepo kweli
Inawezekana ukijipanga vyema -- but kama ameonyesha kutaka kukudhuru sawa unayo haki ya kujihami " .... ila kama hajaonyesha hilo kwanini umdhuru !!!?
 
charldzosias

charldzosias

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2013
Messages
1,341
Points
2,000
charldzosias

charldzosias

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2013
1,341 2,000
Wadau, nimemkamata uyu mtuhumiwa nyumbani, sasa nikasema nimwagie mafuta ya taa ili nimchome moto, aseeee ile kumwagiwa tu naona kama kapata uhai upyaa tukaanza kutafutana apa wakati nilishamponda kichwa nyang'anyang'a View attachment 1098760
si vizuri kuchoma moto viumbe vya Mwenyez Mungu.. maana yeye pekee ndie mwenye idhini ya kuchoma kiumbe chake moto.. ila kama kuua kawaida Ua maana ni hatar kwako ila si kumchoma moto..
 
coyyote

coyyote

Member
Joined
Aug 12, 2018
Messages
30
Points
125
coyyote

coyyote

Member
Joined Aug 12, 2018
30 125
Inawezekana ukijipanga vyema -- but kama ameonyesha kutaka kukudhuru sawa unayo haki ya kujihami " .... ila kama hajaonyesha hilo kwanini umdhuru !!!?
Narudia tena muda na usumbufu, kumhamisha nyoka ina maana umpereke kwenye eneo lisilokuwa na watu ili asifanye uharibifu uko pia, na akikudhuru kuna mdau amesema apo juu mpaka ufike hospitali na io hospitali kue na io anti-venom ni shughuli, ilishatokea kwa mdogo wangu, tukamkimbiza mpaka tumbi Kibaha ila hawakuwa na dawa wakamuweka dripu tu ya maji.. Bahati nzuri hakuwa na sumu yule nyoka So aliuguza tu kidonda
 

Forum statistics

Threads 1,295,966
Members 498,495
Posts 31,229,263
Top