Prince M Mwakyusa
JF-Expert Member
- Jul 2, 2015
- 374
- 185
MAFINGA kambi kuntu kivipiii MKUU tuambieHongera sana Kaka, Kambi Kuntu io
MAFINGA kambi kuntu kivipiii MKUU tuambieHongera sana Kaka, Kambi Kuntu io
Inaelekea town kuna figisuuu[emoji2] [emoji2]Dar,bado hakijaelewaka,wanadai watu waje j’tatu ya week ijayo,kwa ajiri ya vipimo.
Nani kakwambia hizo tarehe ulizo zitaja za kuriport?hali ngumu kweli wengine tunaambiwa tarehe 21 mwezi wa 7 wengine wanasema mwezi WA nane kuripoti kambini sasa sijui tuelewe kipi hapa kwa anayejua tarehe ya kuripot msaada jamani
ngoja nikusaidie, jkt mafinga kj 841 sio pa mchezo kabsa wanaeneo kubwa kweli yaani ukubwa wake ni sawa na kutoka kibamba hadi kigamboni, kile ni kikosi cha adhabu, baridi lake ni adhabu tosha muda mwingine baridi linakuwa kali mpk unababuka usoni mble ukungu. Ukipangiwa jkt mafinga kj 841 utapitishwa shule yao ya jeshi kawawa jkt secondary school wanaenda kukutoa umaarufu mbele ya wanafunzi wa shule ya kawawa wawaone kwenye matope yaliyochanganyikana na ukoko ktk mfereji wa jiko la shule. ukitoka hapo unakuwa km zombi vile. kule mtapitishwa pipeline, kinyanambo,lungemba, mafinga stand,sao hill, changarawe hayo lazima mtapitia maeneo. kule mtakutana na luteni kanali hamis mahiga(alikuwa mkuu wa shule ya kawawa), huyu ni mkurya wa kutoka bunda ni master wa kuwatoa watu umaarufu anachapa hadi masikio...sema msiogope ila baridi la kule asikuambie mtu ni kali sana, yaani sitokuja kuishi mafinga baridi miksa umande noumaMAFINGA kambi kuntu kivipiii MKUU tuambie
Ukipita Mafinga bila Kujongo wewe ni Mjeshi Toshangoja nikusaidie, jkt mafinga kj 841 sio pa mchezo kabsa wanaeneo kubwa kweli yaani ukubwa wake ni sawa na kutoka kibamba hadi kigamboni, kile ni kikosi cha adhabu, baridi lake ni adhabu tosha muda mwingine baridi linakuwa kali mpk unababuka usoni mble ukungu. Ukipangiwa jkt mafinga kj 841 utapitishwa shule yao ya jeshi kawawa jkt secondary school wanaenda kukutoa umaarufu mbele ya wanafunzi wa shule ya kawawa wawaone kwenye matope yaliyochanganyikana na ukoko ktk mfereji wa jiko la shule. ukitoka hapo unakuwa km zombi vile. kule mtapitishwa pipeline, kinyanambo,lungemba, mafinga stand,sao hill, changarawe hayo lazima mtapitia maeneo. kule mtakutana na luteni kanali hamis mahiga(alikuwa mkuu wa shule ya kawawa), huyu ni mkurya wa kutoka bunda ni master wa kuwatoa watu umaarufu anachapa hadi masikio...sema msiogope ila baridi la kule asikuambie mtu ni kali sana, yaani sitokuja kuishi mafinga baridi miksa umande nouma
Hongera Kijana nenda ukafanye kazi za watu kwa uzalendo823KJ....... Eeeh Mungu nashkuru kwa kila jambo
inamaana umepata kwa wanyamwezi msange tabora..hongera mkuu823KJ....... Eeeh Mungu nashkuru kwa kila jambo
Mungu wanguuu mbona ndio nimepangiwa hukooo??mungu atusaidie woote tunao enda kambi hiyo atupe moyo wa uvumilivuungoja nikusaidie, jkt mafinga kj 841 sio pa mchezo kabsa wanaeneo kubwa kweli yaani ukubwa wake ni sawa na kutoka kibamba hadi kigamboni, kile ni kikosi cha adhabu, baridi lake ni adhabu tosha muda mwingine baridi linakuwa kali mpk unababuka usoni mble ukungu. Ukipangiwa jkt mafinga kj 841 utapitishwa shule yao ya jeshi kawawa jkt secondary school wanaenda kukutoa umaarufu mbele ya wanafunzi wa shule ya kawawa wawaone kwenye matope yaliyochanganyikana na ukoko ktk mfereji wa jiko la shule. ukitoka hapo unakuwa km zombi vile. kule mtapitishwa pipeline, kinyanambo,lungemba, mafinga stand,sao hill, changarawe hayo lazima mtapitia maeneo. kule mtakutana na luteni kanali hamis mahiga(alikuwa mkuu wa shule ya kawawa), huyu ni mkurya wa kutoka bunda ni master wa kuwatoa watu umaarufu anachapa hadi masikio...sema msiogope ila baridi la kule asikuambie mtu ni kali sana, yaani sitokuja kuishi mafinga baridi miksa umande nouma
Tutaweza Mungu yupo na sisikama maisha yamekupga ukaamua kuja huku hakika utaweza lkn km home umeacha nyumba 4 magari 8 housegirl mashamba hakika huku hapakufai utatoroka tu, huku tunataka watot wa maskiniView attachment 357441 View attachment 357442 View attachment 357443 View attachment 357444 View attachment 357445 View attachment 357446 View attachment 357447 View attachment 357448 View attachment 357449 View attachment 357450 View attachment 357451 View attachment 357452
acha zako mkuuh kwani kwenye baridi watu hawaishi...? kambi ya kawaida sana ile wakuungoja nikusaidie, jkt mafinga kj 841 sio pa mchezo kabsa wanaeneo kubwa kweli yaani ukubwa wake ni sawa na kutoka kibamba hadi kigamboni, kile ni kikosi cha adhabu, baridi lake ni adhabu tosha muda mwingine baridi linakuwa kali mpk unababuka usoni mble ukungu. Ukipangiwa jkt mafinga kj 841 utapitishwa shule yao ya jeshi kawawa jkt secondary school wanaenda kukutoa umaarufu mbele ya wanafunzi wa shule ya kawawa wawaone kwenye matope yaliyochanganyikana na ukoko ktk mfereji wa jiko la shule. ukitoka hapo unakuwa km zombi vile. kule mtapitishwa pipeline, kinyanambo,lungemba, mafinga stand,sao hill, changarawe hayo lazima mtapitia maeneo. kule mtakutana na luteni kanali hamis mahiga(alikuwa mkuu wa shule ya kawawa), huyu ni mkurya wa kutoka bunda ni master wa kuwatoa watu umaarufu anachapa hadi masikio...sema msiogope ila baridi la kule asikuambie mtu ni kali sana, yaani sitokuja kuishi mafinga baridi miksa umande nouma
a
acha zako mkuuh kwani kwenye baridi watu hawaishi...? kambi ya kawaida sana ile wakuu
a
acha zako mkuuh kwani kwenye baridi watu hawaishi...? kambi ya kawaida sana ile wakuu