Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mungu mkubwa nimepata fomu ya kununua baba kantuma nmetupwa 920 jkt kibaha Mlandiz
io 920KJ labda io KJ inasimama badala ya Kijenge na sio Kikosi cha Jeshi[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
io 920KJ labda io KJ inasimama badala ya Kijenge na sio Kikosi cha Jeshi[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] acha na mm nijifaraji maana nimesota sana kaka na hamna la maana
 
[emoji23] [emoji23] [emoji1] [emoji1] ruvu jkt 832KJ, kumsalimieni meja idd msila ,CI ,yule kamanda msalimie co mbuge sisi tunakula kuku tu mtaani baada ya kuhenya
 
Mbeya nako tayari makao makuu wamemaliza kazi yao leo. tunamshukuru MUNGU sana kwa yoote tulio pitia na yalio tukuta katika usaili huu.

Nimepangiwa 841KJ
 
Dah ongera sana aisee uliopita cc tulijaribu tukashidwa khira la kheri mwenyezi mungu awatangulie jamani
 
Back
Top Bottom