Panneta
JF-Expert Member
- Jul 11, 2015
- 322
- 233
Io ni nn Kijenge Block 146 au[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]KJ 146[emoji4] [emoji4] [emoji4] [emoji4]
Io ni nn Kijenge Block 146 au[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]KJ 146[emoji4] [emoji4] [emoji4] [emoji4]
Hahahahah itakuwa ni namba ya kiwanja alicho porwa huyooIo ni nn Kijenge Block 146 au[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Hahahahah itakuwa ni namba ya kiwanja alicho porwa huyooIo ni nn Kijenge Block 146 au[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Hahahahah itakuwa ni namba ya kiwanja alicho porwa huyooIo ni nn Kijenge Block 146 au[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Kumbe reserve hawapimi?Mkuu sijui itakuaje mana tumeambiwa wote mpaka reserve wavae truck siut.. Ila chakushangaza reserve hawajapimwa kabisa.. Alaf wapo kama mia hivi.. Dah.. Mungu yupo nasi naamin inshaallah
Asante mkuu tupo pamoja Sana tareh 21 tuna anza safarhongera mzalendo, tukakomae sasa tumalize kozi
Tarehe 21 ndo Mafunzo mnaanza???Asante mkuu tupo pamoja Sana tareh 21 tuna anza safar
Kasema safari mkuu co mafunzo.Tarehe 21 ndo Mafunzo mnaanza???
nimetoboa mkuu kesho ndio tunapangwa vikosi leo tumekatwa bogi kaka.. Thanx allahhahahaha MG 52.....wewe kamanda mzee wa mabiyo utatoboa tu maana kwako marudio ni yaleyaletu babu
Hongera Mkuu... Kambini mnateport lininimetoboa mkuu kesho ndio tunapangwa vikosi leo tumekatwa bogi kaka.. Thanx allah
Mkuu huku mpaka watu wawe unfit.. Ndio wanapima ila unfit walikua 23Kumbe reserve hawapimi?
Kesho ndio tutaambiwa rasmi mana nimeskia tutapewa siku mbili kujiandaaHongera Mkuu... Kambini mnateport lini
Mm mwenyewe Nipo reserve ngoja nione nn kitanitokeaMkuu huku mpaka watu wawe unfit.. Ndio wanapima ila unfit walikua 23
Mm mwenyewe Nipo reserve ngoja nione nn kitanitokea
Asante mkuu tupo pamoja Sana tareh 21 tuna anza safar
MkUu kama ipo ipo mana kunadogo kaulizwa law of magnetic kashindwa.. Akaambiwa aimbe nyimbo inayohit ya bongo flavour yoyote kashindwa.. Dah.. Hata kamata chini kaisahau.. Jamaa hawana upendeleo ila kama unatatizo vyeti tafuta affidavity inasaidia ila sio kwenye umriMm mwenyewe Nipo reserve ngoja nione nn kitanitokea
umri sio tatizo sana,watu wanaenda tu.....sema uwe na mbuyu tu.M
MkUu kama ipo ipo mana kunadogo kaulizwa law of magnetic kashindwa.. Akaambiwa aimbe nyimbo inayohit ya bongo flavour yoyote kashindwa.. Dah.. Hata kamata chini kaisahau.. Jamaa hawana upendeleo ila kama unatatizo vyeti tafuta affidavity inasaidia ila sio kwenye umri
Thanks Mkuu.Kila la Heri Mkuu, ulipotea kidogo nikadhani ushaingia Ngome