Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Don't rush bro tuliza akili maliza chuo au kama una haraka napo jeshin unwweza kuandka barua ya kupostipone mwaka ukamalzia mwakan chuo .....mwsho wa kufanya maombi kwa tarehe 20 ina depend na wilaya uliopo


mkuu, umempa Ushauri mzuri sana mimi naona hata kama angekua na hiyo provision results s sidhan kama itakua applicable
 
Mungu anijalie...nimetuma maombi jamani kupitia kinondoni...tunasubiri ijumaa kwa ajili ya usaili
 
Tupo wote depretty kwani cheti cha darsa la 7 ni lazima? Hiyo barua yako ya maombi iwe na muhuri wa mwenyekiti wa serikali ya mtaa muhuri wa mtendaji wa kata yako....pia uwe na barua ya uthibitisho wa makazi...ambatanisha na vyeti vyako afu safari ielekee kwa mkuu wa wilaya
 
Sasa mtu kama mimi nipo chuo sasa ivi namaliza mwezi wa saba shahada na nina mpango niunge jeshi baada ya chuo, lakini tayari nilipita JKT kwa mujibu wa sheria (namaanisha huu utaratibu uliorudishwa wa kumaliza form six unaenda jkt miezi mitatu ), inamaana sisi jeshini hatuendi au kuna utaratibu mwingine? Tafadhali mwenye fununu kuhusu hili msaada....
tumia akili yako vizuri mwanachuo. sifa mojawapo ni asiwe amepitia jkt..
sifa no 12. Asiwe amepitia JKT Operesheni za nyuma.
 
Nlchokishuhudia jana kila mtu akikusanya anaambiwwa tarehe 21 kwa sisi wa ilala aende na vyeti original vyote nadhan no shortlist bro
Penye nia na uzalendo wa kweli Mungu hatawaacha... Mungu awatangulie... Awape haja za mioyo yenu. Ameni
Sina uhakika ijumaa tutaenda kufanya nini ila baada ya maombi kuwekwa kwa file unaambiwa urudi ijumaa...tutajua ijumaa nini kitaendelea
 
Kuna bwana mdogo namchekia hii nafasi mkoani,mapema sana nimeshaanza kuona figisu figisu hii nchi kwanini watu hawabadiliki jamani.Wengine wapo nje muda mrefu wengine wanapita na vibahasha direct hadi ndani
 
Sina uhakika ijumaa tutaenda kufanya nini ila baada ya maombi kuwekwa kwa file unaambiwa urudi ijumaa...tutajua ijumaa nini kitaendelea
Huna uhakika waenda kufanya nn??serious??ngoja nkukumbushe kitu usisahau kubeba vyeti vyako vyooote vya academic but only ORIGINAL CERTIFICATES ...
 
Kuna bwana mdogo namchekia hii nafasi mkoani,mapema sana nimeshaanza kuona figisu figisu hii nchi kwanini watu hawabadiliki jamani.Wengine wapo nje muda mrefu wengine wanapita na vibahasha direct hadi ndani
Akili kchwan ...
 
Back
Top Bottom