Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mkuu ilala itakuwa mwisho Lin nimetaitiwa kweli naomba nijuzwe na dedlin itawa lin
 
Kama ulimaliza 2007 kupanda lkn una certificate ya taharuma nyingine VIP uwezi kutuma au vigezo aviruhusu mpaka uwe na diploma au degree
 
Temeke teali wameshabandika Tangazo mwisho wa kutuma maombi Tarehe 15 mwezi wa 4
 
Jaman kuweni makini Sana na mzihakikishe vizuri hizo particulars' zenu zinabidi zifanane kwenye vyeti vyote maana hata ukisahau spelling moja kwenye jina wanakudisqualify.

Mfano kwenye cheti cha kuzaliwa kimeandikwa unaitwa Mohamed Azizi Ally

Halafu kwenye Academic certificate imeandikwa Mohammed Aziz Ally, hapa jua umeandika maumivu kwani kile kitendo chakuongeza "m" tu kwenye moja"m"med kimesha kudisqualify.

Nawashauri muwe makini Sana Ili muondokane na mistakes ndogo ndogo Kama hizo Ila zinagharimu Sana watu.
 
tumia akili yako vizuri mwanachuo. sifa mojawapo ni asiwe amepitia jkt..
sifa no 12. Asiwe amepitia JKT Operesheni za nyuma.
Nimetumia akili ndo maana nimeshauliza kwa wahusika na nimeambiwa waliopitia jkt kama mujibu wa sheria hawahesabiki na hivyo kipengele no. 12 hakiwazuii kujiunga...kwa akili zako unadhani mwanachuo yeyote aliyepitia jkt hawezi kujiunga kwa sasa, ni wazi sio tu kwamba hutumii akili zako vizuri bali hata hizo akili zenyewe huna, unakurupuka tu!
 
Habarin wakuu leo nimepeleka barua na vyeti vyangu vyote wilaya ya Kilosa morogoro cha ajabu nimemkuta meja kanikatalia maombi yangu sababu ya cheti cha kazaliwa kina muhuri wa morogoro mjini akanambia kua mie sio Mkazi wa Kilosa wakati nimezaliwa Kilosa tatizo muhuri ni wa morogoro mjini ambapo nilienda kufanya utaratibu wa kuchukua cheti mana ni rahisi tofaut na wilayan Kilosa wakuu nifanyeje
 
Back
Top Bottom