Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

wadau ebu msaidieni huyu jamaa yng...yeye anacho cheti cha chuo(academic certificate)lkn transcript hana ilipotea/haribika kipindi cha mafuriko ya mvua,na bahati mbya iyo transcript haikuwa na lamination...so kuna ulazima wowote ule wa kuambatanisha iyo trans.ikiwa cheti halali na vyengine vyote vya huku chini anavyo?
Shukrani
 
wadau ebu msaidieni huyu jamaa yng...yeye anacho cheti cha chuo(academic certificate)lkn transcript hana ilipotea/haribika kipindi cha mafuriko ya mvua,na bahati mbya iyo transcript haikuwa na lamination...so kuna ulazima wowote ule wa kuambatanisha iyo trans.ikiwa cheti halali na vyengine vyote vya huku chini anavyo?
Shukrani
Pale WanAtaka cheti or transcript ukiwa nacho kimoja wapo sawa ila sehemu nyingine wanazingua mkuu bora akawa navyo vyote háta mm nilikua na original cert ya chuo ckuweka transcript ila walinielewa na nimepita nasubir vipimo
 
Pale WanAtaka cheti or transcript ukiwa nacho kimoja wapo sawa ila sehemu nyingine wanazingua mkuu bora akawa navyo vyote háta mm nilikua na original cert ya chuo ckuweka transcript ila walinielewa na nimepita nasubir vipimo
hongera mkuu,na nashukuru kwa hili jibu lako linalotokana na experience yko binafc!ngoja nimshauri mdau ajitoe na ajiamini tu..Mungu huenda nae akamsaidia pia.
 
hiv wadau kama umechelewa kuripoti kambini jkt mwezi mmoja kama una taarifa husika toka kwa mkuu wa mkoa utapokelewa? na unakuwa umepita usaili wa wilaya hadi kfanikiwa usaili wa makao makuu sema tu kchelewa kuripoti kwa wakati...ushaur wadau
 
hiv wadau kama umechelewa kuripoti kambini jkt mwezi mmoja kama una taarifa husika toka kwa mkuu wa mkoa utapokelewa? na unakuwa umepita usaili wa wilaya hadi kfanikiwa usaili wa makao makuu sema tu kchelewa kuripoti kwa wakati...ushaur wadau
Unachelewa kuripoti muda wote kwa nn na unakua unafanya nn , utatoa sababu zipi mpaka wakuelewe ?
Unakua unaumwa au Masomoni ( U.E) , J.k.t kama Daladala vile eti!! Ukishuka Tu Mwingine kapanda wee muda wote umechelewa na huku Kuna peoples wameachwa wana sifa zote na Elimu zao wee unasubiriwaga tu ?? Duu .
Anyway chelewa Tu Mwanangu Utusaidie chances Masela tuingie Kati .
 
Unachelewa kuripoti muda wote kwa nn na unakua unafanya nn , utatoa sababu zipi mpaka wakuelewe ?
Unakua unaumwa au Masomoni ( U.E) , J.k.t kama Daladala vile eti!! Ukishuka Tu Mwingine kapanda wee muda wote umechelewa na huku Kuna peoples wameachwa wana sifa zote na Elimu zao wee unasubiriwaga tu ?? Duu .
Anyway chelewa Tu Mwanangu Utusaidie chances Masela tuingie Kati .
mdau mbona coni ushaur apo tatzo co UE tatzo masuala ya kifamilia
 
ma
Unachelewa kuripoti muda wote kwa nn na unakua unafanya nn , utatoa sababu zipi mpaka wakuelewe ?
Unakua unaumwa au Masomoni ( U.E) , J.k.t kama Daladala vile eti!! Ukishuka Tu Mwingine kapanda wee muda wote umechelewa na huku Kuna peoples wameachwa wana sifa zote na Elimu zao wee unasubiriwaga tu ?? Duu .
Anyway chelewa Tu Mwanangu Utusaidie chances Masela tuingie Kati .
makanya basi nafasi yang takpa wew broo
 
mdau mbona coni ushaur apo tatzo co UE tatzo masuala ya kifamilia
Jeshi na Mambo ya Familia wap na wapi kaka , solve family issues/ Disputes zote before muda wa kwenda kaka, Kwan muda wa watu kwenda na keripoti ukifika afu bado unambwela mbela watakuacha na nafasi mtu atapewa Unless wee Ni Miongoni mwa Bhatoto bha Mutu Mukubwa, Yani inapigwa simu Tu kutoka mahali Zen Evere singi izi sovudi ini sachi emana , but Kama nkipata nafasi hata Leo naenda.
 
Jeshi na Mambo ya Familia wap na wapi kaka , solve family issues/ Disputes zote before muda wa kwenda kaka, Kwan muda wa watu kwenda na keripoti ukifika afu bado unambwela mbela watakuacha na nafasi mtu atapewa Unless wee Ni Miongoni mwa Bhatoto bha Mutu Mukubwa, Yani inapigwa simu Tu kutoka mahali Zen Evere singi izi sovudi ini sachi emana , but Kama nkipata nafasi hata Leo naenda.
poa broo nmekuelewa sanaaaaa
 
Back
Top Bottom