Ubavu
JF-Expert Member
- Jun 19, 2012
- 2,789
- 3,278
Acha uoga mzalendo ! Ngoja nikupe lonja ! "We toka tarehe 7 December home! Unafika songea tar 8 ! Wazi ?! Pale mjini unakula bata mpaka tar 10 then ! Only then ndo unatinga mlale kwenyewe"! Wakati huo wazalendo wenzako makalio yameshalika kwa kukaa chini na kuimba ayiyolele amba ! Wazi ?!KWA WALE WENZANGU WA DAR TO 842 KJ MLALE SONGEA
KUTOKA DAR TO SONGEA NI TAKRIBANI MASAA KUMI NA NNE (14).UKITOKA UBUNGO SAA KUMI NA MBILI ALFAJIRI (12) UTAFIKA SAA NNE (4) USIKU SONGEA NA SIKU YA KURIPOT KAMA ILIVYOTANGAZWA TAREHE MOJA.
SWALI JE WATQLALA SONGEA MJINI NA KESHO YAKE NDIO WARIPOT TAREHE 2 AU UNAFIKIRI UTATUMIKA UTARATIBU GANI ILI KUWEZA WOTE KUFIKA KATIKA WAKATI SAHIHI?
Ukiwahi utajila mzalendo chelewa ukute kambi imeshapendeza kwa kumulikwa na vipara vya wazalendo waziii ?!