Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mtazamo tu
 

Attachments

  • 1479460501398.png
    1479460501398.png
    46.8 KB · Views: 71
sio kujifanya mjuaji tuongee tu kwa fact ni intake gan au operation gan maana wengine humu mmekalili ivyo walijinunulia mashuka na picshort ?
 
Mikataba itakusaidia nn mkuu, mbona kama ni mikataba tumesain na imeanza kuanzia mwezi wa saba mbona haikusaidia chochote mkuu...... Hawa jamaa wana uwezo wa kufanya chochote we endelea kukomaa na mikataba
Acha mteru
 
WAZALENDO MSIOGOPE,KWANZA TAMBUENI MIAKA YA MKATABA ITAONGEZWA ITAKUA SIO MIWILI TENA BALI MITATU ,kwahiyo kuhusu posho hilo suala liko pale pale ila mtiti utakuwepo sana tena sana.......by moto wa maji Mwenyekiti wa uzi huu
 
sio kujifanya mjuaji tuongee tu kwa fact ni intake gan au operation gan maana wengine humu mmekalili ivyo walijinunulia mashuka na picshort ?
Kwa harakaharaka sidhani kama kuna OP iliyowahi kujinunulia PT dress, shuka, chandarua etc
Ila hata mimi nashangaa awamu hii nimeona tangazo kua wanaokwenda kuripoti wanatakiwa kuripoti na hivyo vitu
 
Kwa harakaharaka sidhani kama kuna OP iliyowahi kujinunulia PT dress, shuka, chandarua etc
Ila hata mimi nashangaa awamu hii nimeona tangazo kua wanaokwenda kuripoti wanatakiwa kuripoti na hivyo vitu
Acha kukariri vitu haviko static kubadirika wakati wowote.
 
Mkuu mbona povuu,....ile sio ajira
Nina experience ya hiyo jkt pengine kukuzidi na hunidanganyi kuanzia life ya jkt na jeshi kwa ujumla.
Ukiwa kozi tatizo ni njaa na shida ndogo ndogo sasa kile kiposho kinasaidia kupunguza machungu yote hayo sasa just imagine huna hata mia mfukoni? Huna simu kwamba utatumiwa pesa, ukiishiwa sabuni, mara wamekuhamishia kandambili sijui utanunua na nini, mara umepoteza track zako
Life linakua gumu sana hiyo posho ni muhimu sana kwa recruit na wazee waliliona hilo tangu mwanzo ndo maana hiyo poho ikawekwa.
 
Back
Top Bottom