Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

c03f5634168f06e6b4fcd21bb2f4d004.jpg
 
Wanafunzi wanaomaliza A level hutakiwa kujiunga JKT kwa mujibu, lakini ikiwa muda anaotakiwa kujiunga utagongana na muda wa kuingia chuoni anaweza kuahirisha kujiunga JKT na kuendelea na masomo.

Akimaliza masomo atatakiwa kujiunga na JKT as a compensation kwa kusubiria utaratibu utakaotangazwa, kwa mwaka 2013 taarifa ya huo utaratibu ilitakiwa itoke mwaka huu mwanzoni.

Nahisi hapa umeelewa sasa.
Me,naulizia_majina_ya_waliochaguliwa.
Kwenda_jkt_kwa_kujitolea.
Nataka_nimchekie_dogo.
Yupo_shule_now.
 
Me,naulizia_majina_ya_waliochaguliwa.
Kwenda_jkt_kwa_kujitolea.
Nataka_nimchekie_dogo.
Yupo_shule_now.
labda sijaelewa ila kwa uelewa wangu wa swali lako jibu ni kwamba majina yakishatoka tangu mwezi wa saba kutokana na mkoa usika kwasabau usaili ulifanyika kwa kila mkoa usika
 
Namajina hayo hayapo kiujumla kama anavyotaka kujua, kama alifanya usail mpaka mwsho nakupata nafasi! Bas atakua amepangiwa nakituo kabsa! Hafu hii kazi ilikua kimkoa mkoa kiongozi!
 
Mengne utayakuta huko, taratb hua zinabadlika, mkifika mtapewa taratb zote we jiandae tu uende nasio kingine,
 
Back
Top Bottom