wa stendi
JF-Expert Member
- Jul 7, 2016
- 26,590
- 29,493
Hahaa sikupi ronja wee karibu sana vipi wee ulipangwa wapi[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ebu tupe experience kidogo Kaka,
Hahaa sikupi ronja wee karibu sana vipi wee ulipangwa wapi[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ebu tupe experience kidogo Kaka,
Haa baba baada ya siku kadhaa nilizoea kwanza nilijipa matumaini yataisha tuu kwanza nikukimbia na kuna mademu si ni aibu asee!!siku si nyingi mara kwiiiiiii kiapo!! Kama utani vile asee si utani jeshi bhana uvumilivu asikutishe mtu!!Hukuwahi kuwa mlinzi wa hanga?? Ungeamsha mchana kweupe
Mafinga hii Baba, sema naona Ankali Magu katukazia Uzi, so ngoja tupambane na Issue nyingine Siku yoyote akifungua tuzame KiumeniHahaa sikupi ronja wee karibu sana vipi wee ulipangwa wapi
Yaa la umuhimu kaza moyo mkuu jipe matumaini na usichezee afya yako kuna neema nadhani kati ya mwezi huu mwisho mwisho kwanza leo mh.raisi alikuwa na mkuu wa j.k.t nadhani kuna mipango mizuri wameongea!Mafinga hii Baba, sema naona Ankali Magu katukazia Uzi, so ngoja tupambane na Issue nyingine Siku yoyote akifungua tuzame Kiumeni
Yaa ni kweli boy!!Yeah Kaka, hii ninya Kuisahau kwa muda, Unapiga shughuli zako nyingine siku ya siku kikiwaka Fresh tunaamsha, ila kusema usikilizie unaeza pagawa
Ngoja Tuone, wasije piga azwee Zoezi likaanza Upya[emoji23] [emoji23] [emoji23]Yaa ni kweli boy!!
Azwea jeshini sio kitu cha kuuliza mkuu yaani kila mda azwea!!Ngoja Tuone, wasije piga azwee Zoezi likaanza Upya[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Azwea jeshini sio kitu cha kuuliza mkuu yaani kila mda azwea!!Ngoja Tuone, wasije piga azwee Zoezi likaanza Upya[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Azwea jeshini sio kitu cha kuuliza mkuu yaani kila mda azwea!!
Hahaaaaa[emoji23] [emoji23] [emoji23]Haa baba baada ya siku kadhaa nilizoea kwanza nilijipa matumaini yataisha tuu kwanza nikukimbia na kuna mademu si ni aibu asee!!siku si nyingi mara kwiiiiiii kiapo!! Kama utani vile asee si utani jeshi bhana uvumilivu asikutishe mtu!!
Hahahha safi huko ndio kujiongeza.2011 kambi fulani hivi, ikifika saa sita usiku chenja zikikolea nilikuwa naomba kwenda haja kila siku. Unaruhusiwa kwenda lakin unaacha vest na sweta ili barid likugonge vizuri usilale huko. Nilikuwa nalaaaaaaa hukoooo
Nilikuwa nataka ujingaaa[emoji13] [emoji13]
833 chuga hiiHahahha safi huko ndio kujiongeza.
Isije kuwa mafinga tu hiyo.
Kama hujui kitu kaaa kimya.
Madogo wamepewa MT namba tayari, hata walioenda juzi kutoka Mgulani wamepewa.
Baba, madogo wamekaaa uzalendo muda mrefu sana. Na hiiii sio mara ya kwanza watu kupewa MT namba before kuapa, kuna intake ya zaman pia nao jambo kma hili lilitokea.wewe usiseme sijui kitu, nipo ndani ya chombo muda mrefu sana...nachojiuliza unajua process ya mtu kupewa MT NO? Waache kutuaribia chombo mzee, eti wengine wameanza kupewa posho adi aibu
Safari iyooooBaba, madogo wamekaaa uzalendo muda mrefu sana. Na hiiii sio mara ya kwanza watu kupewa MT namba before kuapa, kuna intake ya zaman pia nao jambo kma hili lilitokea.
Pia sio poaa kukaaa muda mrefu uzalendo. Acha madogo wapunguze stress
[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]Eti hawafi!!subirini intro ndo mtaelewa jeshi nini!!sisi kipindi tupo wazalendo tulikuwa tunabembelezwa hadi nikasema kumbe jeshi ni rahisi hivyo!!siku nikawa nawauliza hivi tunamaliza lini! Kumbe ngoma ndo baado mbichi tunatumikia uzalendo tuu!!haki ya mungu siku ya siku mzigo ulipoanza rasmi (intro) ***** kama sio vyeti vyangu mbona nilikuwa niwaachie jeshi lao!!!![emoji3] [emoji3]
Sijakupata vema mkuuSafari iyoooo