moto wa maji
JF-Expert Member
- Mar 25, 2016
- 4,174
- 3,007
mkuu wa uzi nimerudi....mambo vp wakuu..?
Mkuu uko wapi na wewe.. Watu tumeziona Azam TV, ITV, Nipashe, Mwananchi. Hivyo vyote ni vyombo vya habarihiv hiz taarifa zimetolewa mitandaoni tu sasa ambae azikutolewa kwenye chombo cha habari chochote sasa ambae hajaziona hii habar itakuaje
Magazeti hayo ni ya tarehe ngap mkuu?Mkuu uko wapi na wewe.. Watu tumeziona Azam TV, ITV, Nipashe, Mwananchi. Hivyo vyote ni vyombo vya habari
Siku 2 baada ya tamko. Tafuta ilikuwa tar ngapiMagazeti hayo ni ya tarehe ngap mkuu?
una umri gani mkuu ..?Magazeti hayo ni ya tarehe ngap mkuu?
Swali la msingi sanauna umri gani mkuu ..?
[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]una umri gani mkuu ..?
Bora umenisaidia mkuu moto wa maji.una umri gani mkuu ..?
Wewe si ndio ulikuwa unaleta porojo za hapa na pale vipi tena?Naomben muongozo wakuu sikuwa na simu sijui hata process zimefikia wap na sijui pa kuanzia
tafuta hata gazeti la habari Leo la yare 11 cku moja baada ya waziri kutangazaMagazeti hayo ni ya tarehe ngap mkuu?
Lazima upite Jakata unless watangaze professional kama madaktari, na mainjinia.mkuu sijaelewa, mimi nimepewa taarifa kuwa nafasi za J wii zimetoka, sasa najiuliza na JKT vipi? kwani JW hawapiti JKT?
Wewe unasema usiyoyajua, unaongea ya mitaani.Upo chomboni unashindwa kuelewa vitu kama hivi hutokea? Sio kuharibiwa jeshi, ni mipangilio tu ya jeshi lenyewe wakuu wamekaa wameamua hivyo wewe unabisha mbona hubishi wale mujibu form six wamekwenda hadi TMA na wamekuwa maofsa sembuse hili la MT no?? Unafkiri ukipewa MT no ndio kozi basi?? Kozi ipo palepale itapigwa sema MT inatolewa baada ya mtu kufikisha miezi 6 mfululizo na kuendelea hadi mwaka na ukiangalia watu washakaa miezi karibu 10 hadi sasa, fuatilia mambo
Mkuu zimetoka lin na zimetangazwa wapi?mkuu sijaelewa, mimi nimepewa taarifa kuwa nafasi za J wii zimetoka, sasa najiuliza na JKT vipi? kwani JW hawapiti JKT?
Mkuu zimetoka lin na zimetangazwa wapi?
walitoa matangazo ktk vyuo vya Technical collage ''Dar es salaam institute of technology,Mbeya university of science and technology na Arusha technical collage...!Mkuu zimetoka lin na zimetangazwa wapi?
Kitambo sana walitoa na usahili ushafanyika !!walitoa matangazo ktk vyuo vya Technical collage ''Dar es salaam institute of technology,Mbeya university of science and technology na Arusha technical collage...!