LAAM RASHIDI
Member
- Sep 12, 2016
- 44
- 66
Utumishi walishasema hili zoezi halitahusisha jeshi LA wananchi,lenyewe linaendelea kama kawa na shughuli zake,jeshini kila siku kuna kufoleni kwaajili ya utambuzi hao hewa wanatoka wapi?
acha siasa usimwamini mwana siasa hata kama dingi yako rais si alisema uhakiki hauwezi zidi miezi miwili leo huu mwezi wa tano no feedback na uhakiki ndoo umepamba moto kama unafanyia kazi inshu za wanasiasa ww siyo askari askari hamwani mwanasiasaUnajua ni vile vijana wengi hatufuatilii mambo mengi ya kiserikali wengi mmeweka akili na mawazo yenu kusikia jkt tu watasema nini!!?? ILA KWA ANAYEFUATILIA HILI ATAJUA KUWA MAMBO NI MWEZI HUU HASA KWA KUUNGANISHA DOT,MWEZI WA NANE MWISHONI TBC TV WAZIRI WA AFYA ALIZUNGUMZIA SUALA LA WALE VIJANA WANAOLELEWA KATIKA VITUO VYA YATIMA NA WAMESHATIMIZA UMRI WA MIAKA 18 NA HAWANA MBELE WALA NYUMA KUWA WIZARA YAKE INAFANYA MPANGO NA WAO WAINGIE KWENYE MAFUNZO YA JKT 2016 YA VIJANA WA KUJITOLEA WAKAPATE UJUZI PINDI YATAKAPOANZA MWEZI WA KUMI,SASA NINI KINGINE MNATAKA?
Umekula ban[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]acha siasa usimwamini mwana siasa hata kama dingi yako rais si alisema uhakiki hauwezi zidi miezi miwili leo huu mwezi wa tano no feedback na uhakiki ndoo umepamba moto kama unafanyia kazi inshu za wanasiasa ww siyo askari askari hamwani mwanasiasa
Jamaa unavutia bangi choon co bule umepokonywa simu uku unachat jf hahahahahaa nakubaliWakuu mshanyang'anywa simu humo makambini hapa Ruvu jkt sisi tunakabidh simi kesho tayar tushamyoa vipara tuna week sasa[emoji144]
Umekula ban[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]
Unarukaruka tuu,hata haujielewiKuanza upya sio ujinga........VIJANA WAZALENDO JIANDAENI MUDA SASA UMEFIKA KUINGIA VIKOSINI MAANA MWAKANI IMEHAIRISHWA INABIDI MUINGIE MWAKA HUU .....jiwekeni vizuri sidhani kama wiki mbili zitapita kuanzia sasa....moto wa maji
Ha ha ha haaa nina wasi wasi na wewe moto wa maji.......Kuanza upya sio ujinga........VIJANA WAZALENDO JIANDAENI MUDA SASA UMEFIKA KUINGIA VIKOSINI MAANA MWAKANI IMEHAIRISHWA INABIDI MUINGIE MWAKA HUU .....jiwekeni vizuri sidhani kama wiki mbili zitapita kuanzia sasa....moto wa maji
Jumatano Kambini Mungu amesikia kilio chetu
Kama hawa raia wawili wameyanena haya.... Vjana jiandaeni......Kuanza upya sio ujinga........VIJANA WAZALENDO JIANDAENI MUDA SASA UMEFIKA KUINGIA VIKOSINI MAANA MWAKANI IMEHAIRISHWA INABIDI MUINGIE MWAKA HUU .....jiwekeni vizuri sidhani kama wiki mbili zitapita kuanzia sasa....moto wa maji
ukifahamu maana ya jeshi huwezi sema hvyoUnarukaruka tuu,hata haujielewi
wasi wasi wa nini.?Ha ha ha haaa nina wasi wasi na wewe moto wa maji.......
Coz unazingua sometime gtaidi uwe kama gentlemen acha utoto kiroho safi.wasi wasi wa nini.?
Aha ha ha ha ha ha ha ha ha ha embu tuambie kaka.Nikiwaambia hali halisi mnaweza kunitukana.