Kwani wanataka kuajiri jwtz moja kwa moja?lini wataanza kozi?Mliosoma kada ya Afya pelekeni Barua za maombi ngome watazipokea
Msiulize sources ila barua zinapokelewa
[emoji11] [emoji2] [emoji2] [emoji1] [emoji16] [emoji23]kaz za majesh gangamala..
Lazma ugangamale
gangamala,.
Aeeeeeeeeh
gangamala..
Wazalendo tulinde dam ya mwili waz lazma tuvae gwanda waz hata kwa mkuki lazma tuvae gwanda
Kwa iyo kama ilienda huko wameirudishia?Vuteni subira, pesa ilienda kwenye ndege ,
Hakuna ajuae huku ata mmoja but wakianza hao ujue jkt wamekaribia kuingia but kama mwakani inaonekana kwa karbu serikali haina pesa huku n tunagfariji tu but all in all life goes on.Kwani wanataka kuajiri jwtz moja kwa moja?lini wataanzakozi?
Afandeeeee...[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]KURUTAAAAAAAAA
Mi sijui Mkuuu kuna Mdogo wangu alienda jana akaulizwa umesoma kozi gani gani Kama afya njoo ulete barua kesho yaani ijumaaKwani wanataka kuajiri jwtz moja kwa moja?lini wataanza kozi?
Daaah safi sanaMi sijui Mkuuu kuna Mdogo wangu alienda jana akaulizwa umesoma kozi gani gani Kama afya njoo ulete barua kesho yaani ijumaa
Akaenda leo akapeleka Mahala Husika.......mengineyo wanajua wenyewe mkuuu
Hapana nmepitia mkoa wa dodoma...ila hatukupangiwa kikosi chochote.Baba Kanitume nini?
uhakiki unahusu wizara na idara zote serikalini na ndoo kimewacheleweshaUhakiki
Unaisha
November
Cjui unatuhusu
Maaana kichwa kinauma
Kaka fanya mambo mengne uhakiki unaendeunaendelea hady 14novemberNa Imani Kubwa sana na Mwezi Huu Lolote linaweza kutokea.
Duuhhhh!!! Sio week 2 tena....Uhakiki
Unaisha
November
Cjui unatuhusu
Maaana kichwa kinauma
ushawahi kufanya usaili wowote wa jkt..?
Ha ha haaaa, bora iwe hivyo asee......Serikali kuunda wizara ya Uhakiki.