moto wa maji
JF-Expert Member
- Mar 25, 2016
- 4,174
- 3,007
Kijana tuliza moyo,narudia tena kwaajili yako kwamba KUANZA UPYA SIO UJINGA,hakika ni kweli mnasepaCoz unazingua sometime gtaidi uwe kama gentlemen acha utoto kiroho safi.
Kijana tuliza moyo,narudia tena kwaajili yako kwamba KUANZA UPYA SIO UJINGA,hakika ni kweli mnasepaCoz unazingua sometime gtaidi uwe kama gentlemen acha utoto kiroho safi.
Yatatangazajwe mkuu au wataeka kwenye website yaoKijana tuliza moyo,narudia tena kwaajili yako kwamba KUANZA UPYA SIO UJINGA,hakika ni kweli mnasepa
halafu ww huwezi ukawa askariLTN CNL WA KWATA kasema wanasiasa siyo wa kuwaamini hahaha ni kwamba hujui kuwa siasa ndiyo inayoongoza dunia? Hata masoja wakienda kozi mbalimbali siasa ni somo linalowahusu muda mwingi kozini,tena unatakiwa ujue hakuna mahali siasa zimetukuka kama kwenye majeshi ya nchi,kila jambo lifanyikalo liko motivated na injini inayoitwa SIASA ikiongozwa na MWANASIASA AMIRI JESHI MKUU..
Mkuu source ya taarifa yako tafadhari.Kuanza upya sio ujinga........VIJANA WAZALENDO JIANDAENI MUDA SASA UMEFIKA KUINGIA VIKOSINI MAANA MWAKANI IMEHAIRISHWA INABIDI MUINGIE MWAKA HUU .....jiwekeni vizuri sidhani kama wiki mbili zitapita kuanzia sasa....moto wa maji
Yatatangazwa kwenye vyombo vya habarYatatangazajwe mkuu au wataeka kwenye website yao
Nimekwambia nahitaji kuwa askari?halafu ww huwezi ukawa askari
hakuna haja ya source ,subir kuanzia keshoMkuu source ya taarifa yako tafadhari.
Aseee radio ganYatatangazwa kwenye vyombo vya habar
Nasubiri hao vijana waondoke ...ujitoe JF nakusihi uwe mwaminifu kwa kauli yakoKijana tuliza moyo,narudia tena kwaajili yako kwamba KUANZA UPYA SIO UJINGA,hakika ni kweli mnasepa
chombo cha habari sio radio pekeyake,website yao,tv.magazeti EtcAseee radio gan
usijali mkuuNasubiri hao vijana waondoke ...ujitoe JF nakusihi uwe mwaminifu kwa kauli yako
Wewe naona muda wote huwa upo stimu ..macho yako hayadanganyi [emoji23] [emoji23] [emoji23]endeleeni kusubiri mambo bado
Angalia mwanzo kabisa wa huu uzi kila kitu kimejieleza.za jioni wakuu mm nina ndoto ya kuwa askari lakini sijajua ni vitu gani huwa wanaangalia katika usaili, naomba mnieleweshe ili nijue kwamba nawza itimiza ndoto yangu
Yaan physically na afya
Nasubiri hao vijana waondoke ...ujitoe JF nakusihi uwe mwaminifu kwa kauli yako
Ulivyosoma ndio sahihi acha kuuliza ulizaVijana waondoke au muondoke!?, au na wewe hukupita kwenye usaili?