junkle
Member
- Jun 28, 2016
- 52
- 27
Source mkuuJumatano Kambini Mungu amesikia kilio chetu
Source mkuuJumatano Kambini Mungu amesikia kilio chetu
Toka mwezi wa sita safari ilipohairishwa mpaka leo bado hujajiandaa tumkuu kwahiyo taarfa ya kujiandaa haitokuwepo..?
Source sio hadi ziwekwe humu,wengne watapoteza kaziSource mkuu
mkuu hujui kuna watu wamesafiri wameenda mikoa mingine tofauti na ile waliofanyia usaili,kuhusu j5 nakataa mana watatoa taarifa watu wajiandae ata siku 3 au 4 wawe wamefika walikofanyia usailiToka mwezi wa sita safari ilipohairishwa mpaka leo bado hujajiandaa tu
subiri intake waliofanyiwa usaili mwaka huu ,wapige coz wamalize ndo utapata tangazo ,kwahyo subiri mwakani mwez wa 7
Mkuu wewe ni mgeni humu?humu we ongeza siku tuh subiri hadi upigiwe simu.Tusipotoshane Wazee Huo mzigo ni kweli J5?!! Manaake Wengine tupo Kwenye Ofisi za Watu jisije andika resignation letter afu kumbe ngoma bado mbichi [emoji23][emoji23][emoji23]
hawawezi toa tangazo wakati waliosailiwa hawajaingia vkosini,we subiri mwakani tangazo utaliona tena humu humu jfDuuuuu mbona mbali ivo m nilijua n mwez huu wa kumi wanatoa tangazo
Sure mzee , huwa nachungulia chungulia huu Uzi ukiongozwa na Luteni wa demo, nkanga chief na wengineo [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mkuu wewe ni mgeni humu?humu we ongeza siku tuh subiri hadi upigiwe simu.
hawawezi toa tangazo wakati waliosailiwa hawajaingia vkosini,we subiri mwakani tangazo utaliona tena humu humu jf
Duuuhhhh!!! Kama ni wewe ndo umesema hivi nimeamini asilimia zoteeee[emoji119] [emoji119]Jumatano Kambini Mungu amesikia kilio chetu
Hakuna anayejua humu zote ronja tu... Ata ukileta yako tutaichukulia kama ronja zingine tuu.....Nikiwaambia hali halisi mnaweza kunitukana.
ushawahi kufanya usaili wowote wa jkt..?Poa mkuu nataman sanaa kuwa mjeda
Usijali ntarekebisha mkuu[emoji1] [emoji23] [emoji16] [emoji61] [emoji112] BABA UMEHARIBU KAZI
Haha nan sasa kazaa power tila.Vijana tayar kutumikia taifa. Ila kumbuka andiko hili kabla hujafika wanasema tathayo 4;4 usikionee huruma kiumbe usichokizaa power tila za jeshi
Hawajaanza.Vp jamani wale wa oljoro wameshaanza coz.