Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Kwa nini wanatufanyia figisu wasomi jamani? Tumesoma tumesota wawafanyie heshima
Kwa kauli za namna hii no body will ever respect you since you firstly failed to respect yourself and your education Kwa kauli hz hz nyie ndo mnasababisha wale majamaa wanakua kama mbogo kwetu simply because Sisi tunakua na ile close minded na kufika Kule kupata Manyota na mavyeo n.k so wale majamaa wakiona hvo ndo figisu kwa Sana na kuhenyeshwa kwingi . Tubadilike wapendwa Ila samahani kama ntakua Nimekera kiasi Fulani.
 
Acha dharau za hvo mkuu, pia uwe makini Sana na Degree Kwan Ndo nn Kwa Sasa hv Watu kibao wana degree mitaani na majobless.
kuwa Makini Sana na kauli zako mkuu.
Sijadharau mkuu, nimekerwa Na mchangiaji Mmoja anasema kwamba wanazingua zingua WASOMI,(wataalam), ndio nikajibu hivo
 
Nasikia huko Ilala na Temeke wameita majina, kama jina lako hukusikia ndo safari yako imehitimishiwa hapo.
Ilala wameita majina Leo? Kwa taarifa mi najua Ilala mpaka 21 ( Alhamisi) usaili ngazi ya wilaya.
 
Kwa kauli za namna hii no body will ever respect you since you firstly failed to respect yourself and your education Kwa kauli hz hz nyie ndo mnasababisha wale majamaa wanakua kama mbogo kwetu simply because Sisi tunakua na ile close minded na kufika Kule kupata Manyota na mavyeo n.k so wale majamaa wakiona hvo ndo figisu kwa Sana na kuhenyeshwa kwingi . Tubadilike wapendwa Ila samahani kama ntakua Nimekera kiasi Fulani.
Mkuu, wala sijachukia!, Na samahani kwa bandiko langu!, naomba nikuulize swali uko tayari?
 
Sijadharau mkuu, nimekerwa Na mchangiaji Mmoja anasema kwamba wanazingua zingua WASOMI,(wataalam), ndio nikajibu hivo
Wanazingua ndyo Mfano Mimi siku napeleka Barua yule Afande ( Mzee ) pale Ilala alinipa salamu ya Vichura na pushups kibao mpaka sikutamani na bado wakubwa wakasema bado Sana hiyo alikua anakutania tu
 
Acha dharau za hvo mkuu, pia uwe makini Sana na Degree Kwan Ndo nn Kwa Sasa hv Watu kibao wana degree mitaani na majobless.
kuwa Makini Sana na kauli zako mkuu.


Tena watu kama wewe ndo huwa mnaulizwa vi swali simple sana na mnashindwa zarau hazifai mkuu, kama ndo tabia yako ni heri usisumbuke kufanya application maana hata huko kwenye depo utafundishwa na wanajeshi wa form 4 na lasaba na watakukomand ugaregare kwenye tope sasa sijui utawadharau kwa vile umewapita elimu!.

jeahi ni utii/nidhamu/kujituma na ushirikiano na wenzako.
 
Wanazingua ndyo Mfano Mimi siku napeleka Barua yule Afande ( Mzee ) pale Ilala alinipa salamu ya Vichura na pushups kibao mpaka sikutamani na bado wakubwa wakasema bado Sana hiyo alikua anakutania tu
Mkuu unadhani kwanini wamekurukisha kichura? Mimi nahisi hizo ni GHILBA,FITINA,WIVU
 
Tena watu kama wewe ndo huwa mnaulizwa vi swali simple sana na mnashindwa zarau hazifai mkuu, kama ndo tabia yako ni heri usisumbuke kufanya application maana hata huko kwenye depo utafundishwa na wanajeshi wa form 4 na lasaba na watakukomand ugaregare kwenye tope sasa sijui utawadharau kwa vile umewapita elimu!.

jeahi ni utii/nidhamu/kujituma na ushirikiano na wenzako.
Boy vipi mbona nimenjibu jamaa tena nn Tata
 
Nasikia huko Ilala na Temeke wameita majina, kama jina lako hukusikia ndo safari yako imehitimishiwa hapo.
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji13] [emoji13] [emoji13] ...bwashee watu jinc waliyopokea hayo majina wakati wa kuitwa
 
Mkuu unadhani kwanini wamekurukisha kichura? Mimi nahisi hizo ni GHILBA,FITINA,WIVU
Yule Mzee alinambia anataka aone kama naweza Jeshi akanambia nipige Pushups 20 Na kichura kwenda nje mpaka Getini na nirudi sikukataa wala nkatenda kama alivonielekeza sema nilihumia Sana miguu coz lilikua shambulizi la kustkiza Sio ghiliba wala fitina wasomi PIA wanazingua ndo maana watazinguliwa.
 
Wanazingua ndyo Mfano Mimi siku napeleka Barua yule Afande ( Mzee ) pale Ilala alinipa salamu ya Vichura na pushups kibao mpaka sikutamani na bado wakubwa wakasema bado Sana hiyo alikua anakutania tu
Kweli aisee kama una gamba inakupasa use mvumilivu kweli kweli cuz safari ni ndefu mno hasa wakishajua kuwa una gamba doh
 
Yule Mzee alinambia anataka aone kama naweza Jeshi akanambia nipige Pushups 20 Na kichura kwenda nje mpaka Getini na nirudi sikukataa wala nkatenda kama alivonielekeza sema nilihumia Sana miguu coz lilikua shambulizi la kustkiza Sio ghiliba wala fitina wasomi PIA wanazingua ndo maana watazinguliwa.
Dah aisee mkuu hivo vichura siviwezi Na hizo pushup
 
Yule Mzee alinambia anataka aone kama naweza Jeshi akanambia nipige Pushups 20 Na kichura kwenda nje mpaka Getini na nirudi sikukataa wala nkatenda kama alivonielekeza sema nilihumia Sana miguu coz lilikua shambulizi la kustkiza Sio ghiliba wala fitina wasomi PIA wanazingua ndo maana watazinguliwa.
Hivi mkuu nikiwaambia Nina Masters si watanichapa viboko ili kupima ni mkakamavu?
 
Back
Top Bottom