Warrior
JF-Expert Member
- Oct 2, 2015
- 741
- 773
[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]Baada ya Kukimbizwa ndo wanapima Afya Maana Virusi vinakua vimechachamaa.
[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]Baada ya Kukimbizwa ndo wanapima Afya Maana Virusi vinakua vimechachamaa.
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] haya majibu yanaendana na hayo maswaliKama jamaa yako kweli ataenda, ila kama ni wewe huendi.
Maana jeshi halitaki uongo
Walishamaliza kupokea barua sasa ni.uhakiki wa vyetikwani kinondoni washamaliza usaili embu nipeni info maana mi nilijipanga niende j3 kupeleka barua
DuhMiezi sita ukimaliza unalitumikia jeshi miaka miwili ukimaliza unarudi kwenu
Ukibahatika wanakuchukuaDuh
Hauendi upolisi au ujeda?
thomas we ulifanya usaili ? kudadeki yaani ajira imenipita iyooWalishamaliza kupokea barua sasa ni.uhakiki wa vyeti
Mungu Baba Atakujalia Tu kaka utaendelea .Nimefanya usaili nasubiri kesho kukagua vyeti...mungu akijalia tutaendelea
Amina kakaMungu Baba Atakujalia Tu kaka utaendelea .
Amina.Amina kaka
mkuu usaili ulikuaje , mambo gani wanahoji najiandaa kwendaNimefanya usaili nasubiri kesho kukagua vyeti...mungu akijalia tutaendelea
Nilipeleka maombi ya kujiunga tu na vivuli vya vyeti..hapo kesho ndio watakagua vyeti og...walitangulia madogo wa o level hao ndio wanajua vizuri utaratibu ulivyokuamkuu usaili ulikuaje , mambo gani wanahoji najiandaa kwenda
ok kila la kheri sajenti mpyaNimefanya usaili nasubiri kesho kukagua vyeti...mungu akijalia tutaendelea
Amen kaka tuombeane uzima..nitawaambia mjiaandaje baada ya kesho kufika hukon
ok kila la kheri sajenti mpya
oky sawa ila uliandika kua ushafanya usaili km ckukuelewa kinyumeNilipeleka maombi ya kujiunga tu na vivuli vya vyeti..hapo kesho ndio watakagua vyeti og...walitangulia madogo wa o level hao ndio wanajua vizuri utaratibu ulivyokua