Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

wewe si ndoo uliichagua ccm vuta subira huku ukiimba kale kawimbo wenu hatujinyongi hatunywi sumu ccm mbele kwa mbele
Ngoja watakuja wahusika mim sio mhusika

by ze way[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]
 
[emoji1] [emoji1] [emoji16] [emoji1] [emoji2] unakurukutwa na kuruta cha nyau
Hahahahaaa

1472997980174.jpg


RPG Hiyooo
 
Halafu regrets na Failure wengi wanapenda sana hizi kazi sijui kwanini? Nilishawahi Ku apload cheti hapa watu wakakimbia.

Wee Farahh Tuko vizuri sana kitaaluma na Hakuna mjinga na Limbukeni ambae anaweza kuanika vyeti vyake kwenye mitandao ya kijamii kama hii .
Kwanza ili iweje ?

Au uonekane umesoma siyo ?

Ok, kama Sample tu Mimi Niko hivi
Nina Shahada ya kwanza katika Falsafa na Elimu kutoka chuo kikuu cha Mtakatifu Agostino ( SAUT) Mwanza.
Hivo mi ni mwalimu na Mwanafalsafa.
Nina Leseni ya Udereva.
Natengeneza pikipiki, Ingini za Boti na Jenerata pia .
Cheti cha Komputa kozi fupi miezi sita.

Cheti cha Ujasiriamali.

Na pia Nina uzoefu mkubwa wa kazi na Shughuli za Ziwani (Majini) .

Naweza kuogelea mpaka 1km .

Currently Niko Musoma nakusanya Dagaa ndo Biashara ninayofanya kwa sasa huku nikisubiria tamko .
Nina vyeti vyote kuanzia cha Msingi mpaka C/Kikuu .( 1999- 2015 )
Umri wangu ni Chini ya miaka 25.
Born and Raised in a village so I have experience with all the Manual works including farms jobs,Fishing n.k .
Wee Endelea tu kuanika Vyeti JF .

Note Siku ukiolewa uje ulete hapa na cheti chako cha Ndoa .
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Afande Makanya nakuona
 
Wee Farahh Tuko vizuri sana kitaaluma na Hakuna mjinga na Limbukeni ambae anaweza kuanika vyeti vyake kwenye mitandao ya kijamii kama hii .
Kwanza ili iweje ?

Au uonekane umesoma siyo ?

Ok, kama Sample tu Mimi Niko hivi
Nina Shahada ya kwanza katika Falsafa na Elimu kutoka chuo kikuu cha Mtakatifu Agostino ( SAUT) Mwanza.
Hivo mi ni mwalimu na Mwanafalsafa.
Nina Leseni ya Udereva.
Natengeneza pikipiki, Ingini za Boti na Jenerata pia .
Cheti cha Komputa kozi fupi miezi sita.

Cheti cha Ujasiriamali.

Na pia Nina uzoefu mkubwa wa kazi na Shughuli za Ziwani (Majini) .

Naweza kuogelea mpaka 1km .

Currently Niko Musoma nakusanya Dagaa ndo Biashara ninayofanya kwa sasa huku nikisubiria tamko .
Nina vyeti vyote kuanzia cha Msingi mpaka C/Kikuu .( 1999- 2015 )
Umri wangu ni Chini ya miaka 25.
Born and Raised in a village so I have experience with all the Manual works including farms jobs,Fishing n.k .
Wee Endelea tu kuanika Vyeti JF .

Note Siku ukiolewa uje ulete hapa na cheti chako cha Ndoa .
Asante sana mkuu Makanya jr. Huyo jamaa ni elimu cheti. Akipoteza makaratasi biashara yake imeishia hapo.... Ummemaliza...
 
[QUOTEhuyefwaa, post: 17487128, member: 109661"]Mkuu unapata shida na nkanga chief???[/QUOTE]
Jamaa huyo hamna anachojua,wala hamna anayempa shida
 
[QUOTEhuyefwaa, post: 17487128, member: 109661"]Mkuu unapata shida na nkanga chief???
Jamaa huyo hamna anachojua,wala hamna anayempa shida[/QUOTE]
Huyo mzee wa LPG[emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Wee Farahh Tuko vizuri sana kitaaluma na Hakuna mjinga na Limbukeni ambae anaweza kuanika vyeti vyake kwenye mitandao ya kijamii kama hii .
Kwanza ili iweje ?

Au uonekane umesoma siyo ?

Ok, kama Sample tu Mimi Niko hivi
Nina Shahada ya kwanza katika Falsafa na Elimu kutoka chuo kikuu cha Mtakatifu Agostino ( SAUT) Mwanza.
Hivo mi ni mwalimu na Mwanafalsafa.
Nina Leseni ya Udereva.
Natengeneza pikipiki, Ingini za Boti na Jenerata pia .
Cheti cha Komputa kozi fupi miezi sita.

Cheti cha Ujasiriamali.

Na pia Nina uzoefu mkubwa wa kazi na Shughuli za Ziwani (Majini) .

Naweza kuogelea mpaka 1km .

Currently Niko Musoma nakusanya Dagaa ndo Biashara ninayofanya kwa sasa huku nikisubiria tamko .
Nina vyeti vyote kuanzia cha Msingi mpaka C/Kikuu .( 1999- 2015 )
Umri wangu ni Chini ya miaka 25.
Born and Raised in a village so I have experience with all the Manual works including farms jobs,Fishing n.k .
Wee Endelea tu kuanika Vyeti JF .

Note Siku ukiolewa uje ulete hapa na cheti chako cha Ndoa .
Unahasira na maisha yote hayo JKT tuu duuh
 
Back
Top Bottom