Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Waziii afande. Alilopanga Mungu binaadamu hawezi kuzuia. Ni kawaida ya cc Waafrika kuombeana mabaya na kufelii...
Halafu regrets na Failure wengi wanapenda sana hizi kazi sijui kwanini? Nilishawahi Ku apload cheti hapa watu wakakimbia.
 
Waziii afande. Alilopanga Mungu binaadamu hawezi kuzuia. Ni kawaida ya cc Waafrika kuombeana mabaya na kufelii...

Hawawezi kitu kaka Sisi tumejipanga Kiroho, kinafsi , n.k hawa mafarahh hapa tu hawawezi kuslow down Motions zetu Hata waandike uharo wa rangi rangi .

Tuko kitaa Makini na tiyari siku kwa Tamko lolote lile litakalokuja mbele yetu tena cha kutupa matumaini ni kwamba Waziri Husika Dr. Mwinyi kaongea yake so nikuomba Mungu Baba tu aendelee kutuongoza kwa kila jambo Tutaenda Wazalendo kushiri katika Ujenzi wa Taifa Letu.
 
Wenye mipango hawapiti humu mara kwa mara kama wewe kuchungulia nini kinaendelea. Ukionekena humu unackilizia kama baba kantuma zimetoka[emoji23] [emoji23]
 
Hawawezi kitu kaka Sisi tumejipanga Kiroho, kinafsi , n.k hawa mafarahh hapa tu hawawezi kuslow down Motions zetu Hata waandike uharo wa rangi rangi .

Tuko kitaa Makini na tiyari siku kwa Tamko lolote lile litakalokuja mbele yetu tena cha kutupa matumaini ni kwamba Waziri Husika Dr. Mwinyi kaongea yake so nikuomba Mungu Baba tu aendelee kutuongoza kwa kila jambo Tutaenda Wazalendo kushiri katika Ujenzi wa Taifa Letu.
wewe ndoo boya unaesubiri kitu ambacho hakieleweki
Vyeti c unaweza kutengeneza ata photoshop. We njaa tu kama wengine.........
 
Back
Top Bottom