Afande Nyati
JF-Expert Member
- Nov 10, 2012
- 2,385
- 1,414
Ndo nini hiyo Makanya jr.18+ Mungu Akijalia.
Ndo nini hiyo Makanya jr.18+ Mungu Akijalia.
Lonja Mkuu hyo Kaka wakuu Wanasema 18+ hivo September.Ndo nini hiyo Makanya jr.
Ahaaa ok, acha tuendelee kuvuta subra...Lonja Mkuu hyo Kaka wakuu Wanasema 18+ hivo September.
mkuu unatuweka hewanii..tupe RONJA Mioyo itulie....tumeduwaa tupo vijijini huku.Waziiiiiiiiiiiii
🙁🙁DEPO MPAKA MWAKANI MWEZI WA PILI UTAKE USITAKE UKWELI NDOO HUO NA UKWELI CKU ZOTE HUUMA
nasema ukweli najua mtabisha but mda ukifika mtaniambia🙁🙁
we jamaa hua unakatisha watu tamaa,hunaga info za kueleweka..cc tutasubiri tu haina noma.
Habari za jeshi huwa haziwekwi public, zikitoka huwa ni kuhusu jeshi tu na ndani ya jeshi. Hupaswi kukata tamaa kwa namna yoyote ile ila silaha kubwa uvumilivu na kusubiri chombo husika kikutaarifu chenyewe wala hapahitaji tetesi hapo. Hizi mnazopashana humu hata mkiondoka zitaendelea kuwepo, try to ignore them....!!! Utatarifiwa mbona🙁🙁
we jamaa hua unakatisha watu tamaa,hunaga info za kueleweka..cc tutasubiri tu haina noma.
Kamwe waliofaulu kuingia depo wasitarajie kuingia mwezi wa Pili Mchakato utaanza upya kwani social life wengine watakua wameshapoteza sifa.DEPO MPAKA MWAKANI MWEZI WA PILI UTAKE USITAKE UKWELI NDOO HUO NA UKWELI CKU ZOTE HUUMA
Mkuu JKT mnaruhusiwa kuchati? Hawajambo maafande.Huna Utofauti na Mwanamke amebae hajakeketwa huku Kwetu Ukuryani.
Sisi huwa hatumtongozi hata awe mzuri aje mpaka kisu cha Ngariba kipite pale kati.
Jiheshimu mkuu jaribu kuwa kama Umekeketwa midomo yako hiyo unaropoka sana tena acha uchinga Wee Mwanamke .
Sio lazima uchangie hapa .
umeongea kweli wengine watakuwa wamevuka miaka ya kuingiaKamwe waliofaulu kuingia depo wasitarajie kuingia mwezi wa Pili Mchakato utaanza upya kwani social life wengine watakua wameshapoteza sifa.
Hizi ni ronja tu kama ronja zingine...Kamwe waliofaulu kuingia depo wasitarajie kuingia mwezi wa Pili Mchakato utaanza upya kwani social life wengine watakua wameshapoteza sifa.
Kamwe waliofaulu kuingia depo wasitarajie kuingia mwezi wa Pili Mchakato utaanza upya kwani social life wengine watakua wameshapoteza sifa.
Unaomba usiku na mchana iwe hivyo ili ujaribu tena bahati yako.... Mwanadamu kamwe huwez kuzuia mipango ya Mungu.....umeongea kweli wengine watakuwa wamevuka miaka ya kuingia
Waziii afande. Alilopanga Mungu binaadamu hawezi kuzuia. Ni kawaida ya cc Waafrika kuombeana mabaya na kufelii...huna bahati ndg tulia tu kitaa vijana watasepa watawaacha na ujinga wenu hapa roho mbaya ya nn mtakufa hivo hivo wee na mapimbi wenzio Farahhhhh
Mchakato ulianza Ndo nimenunua Kiwanja ijumaa nilijaza Form ya TANESCO ili kuweka Umeme nyinyi bado mpo kwenye michakato.huna bahati ndg tulia tu kitaa vijana watasepa watawaacha na ujinga wenu hapa roho mbaya ya nn mtakufa hivo hivo wee na mapimbi wenzio Farahhhhh