Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Hii habari mbona ya uongo hivyo.

Kwani ata cc c tunaweza kutengeneza hayo madawati.
waliopo kikosini wanatosha kufanya hiyo kazi.. ila kauli aliyowaambia wakuu ndo hivyo nahic alitaka kufanya kama adhabu fulani
 
Wahusika toeni tamko vijana wajue ni mwezi gani wataingia vikosini.. kusubiria kitu ambacho hujui kitafanikisha lini napo nishida... Kuna jamaa mtani alifanya usaili na akafanikiwa kupita ngazi zote akapata fomu jana kafariki na maralia..
 
Wahusika toeni tamko vijana wajue ni mwezi gani wataingia vikosini.. kusubiria kitu ambacho hujui kitafanikisha lini napo nishida... Kuna jamaa mtani alifanya usaili na akafanikiwa kupita ngazi zote akapata fomu jana kafariki na maralia..
Dah...so sad...R.I.P mzalendo
Hivi kwa mfano mtu akifariki akiwa mzalendo jeshini huwa anazikwa kijeshi?
 
Atazikwa kiraia maana bado n raia. ILA TAARIFA NILIYOIPATA MDA HUU JKT YA 2016 ITAINGIA VKOSIN MWAKAN. MAANA KUNAIDADI KUBWA YA vijana WAPO VKOSIN KAMA Itk 2 hawajaajiriwa. Kuwen wapole tu
 
Wahusika toeni tamko vijana wajue ni mwezi gani wataingia vikosini.. kusubiria kitu ambacho hujui kitafanikisha lini napo nishida... Kuna jamaa mtani alifanya usaili na akafanikiwa kupita ngazi zote akapata fomu jana kafariki na maralia..
Daaa Mungu amlaze mahala pema inauma sana
 
Wakubwa nisaidien kitu hapa, kuna dogo alimaliza form 4-2008 akaenda masuala ya tours kuna kauwezekano ka kumchomeka jeshini mda huu? Ana kama 27 hivi sasa umri, shukrani
 
Wakubwa nisaidien kitu hapa, kuna dogo alimaliza form 4-2008 akaenda masuala ya tours kuna kauwezekano ka kumchomeka jeshini mda huu? Ana kama 27 hivi sasa umri, shukrani
Ana elimu gani mpaka sasa?
 
Mdogo wangu ana mwaka sasa yuko uko hajapata ajira mpaka leo nyie tulieni tu endeleeni kuwasaidia wazazi wenu uko shamba
 
Wahusika toeni tamko vijana wajue ni mwezi gani wataingia vikosini.. kusubiria kitu ambacho hujui kitafanikisha lini napo nishida... Kuna jamaa mtani alifanya usaili na akafanikiwa kupita ngazi zote akapata fomu jana kafariki na maralia..
R.I.P kamanda
 
Back
Top Bottom