Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Wa Tarme tulienda wlayan leo tukaambiw turudi tar9 na begi
Kwa ajil ya safar
Sniper shooter. 2naomba kesho utupe info ztazojir huko.. mana tarehe 9 ndo kesho


Kufungua kozi ni tarehe 1 september. Kureport ni kwanzia 15th ya august wiki mbili kabla ya kuuvaa ukuruti. Kwahiyo form zenu zitakuwa na marekebisho ya kimkataba ya mwanzo na kukoma kwa mkataba kwa miezi 2 mbele.
 
Sniper shooter. 2naomba kesho utupe info ztazojir huko.. mana tarehe 9 ndo kesho
Afadhali umemjulisha mapema mim pia nilitaka kumwambia kesho atuambie kinachoendelea isije ikawa bla bla akuna safari mana mbaka sasa akuna hata mkoa mwingne ambao wamepewa taarfa zozote zaidi ya wao
 
Afadhali umemjulisha mapema mim pia nilitaka kumwambia kesho atuambie kinachoendelea isije ikawa bla bla akuna safari mana mbaka sasa akuna hata mkoa mwingne ambao wamepewa taarfa zozote zaidi ya wao
Vijana wanapenda kupewa taarifa za uongo ili nafsi zao zifurahi, ukiwaambia ukweli wataenda lini wanaona ni mbali na unawakatisha tamaa.
 
Vijana wanapenda kupewa taarifa za uongo ili nafsi zao zifurahi, ukiwaambia ukweli wataenda lini wanaona ni mbali na unawakatisha tamaa.
Kabsa yani labda sababu ya molali lakini mambo naona bado sana
 
Dah... Wenzetu wa TARIME hao wanaenda vikosin.. Ivi yule aliesema tar 9 yuko ap?
 
Back
Top Bottom