Afande Nyati
JF-Expert Member
- Nov 10, 2012
- 2,385
- 1,414
Watu humu wanajua mambo duuhhh!!! Ngoja tusubiri ya nani itakuwa kweli. huyu haipo, huyu mwakani, mwingine mwakani hakuna. Iv wengi humu ni wafanyakaz wa jeshi au story za vijiweni tuu???
Mzee unajiona Isamuhyo au sioBREK NEWS. Kitu hadi tarh 23-01-2017 wazenji ndo tarhe yenu iyo bara trh 24
Basi ngoja nioe kabisaBREK NEWS. Kitu hadi tarh 23-01-2017 wazenji ndo tarhe yenu iyo bara trh 24
mkwanguzi wewe hua haueleweki...., mbona unarukaruka....mara ivi, mara vile....WEKA RONJA YA KUELEWEKA MKUU.BREK NEWS. Kitu hadi tarh 23-01-2017 wazenji ndo tarhe yenu iyo bara trh 24
Daaaaa inauma sana lakini basi tunasema mipango ya mungu.roho yake ilazwe mahali pema mzalendoWahusika toeni tamko vijana wajue ni mwezi gani wataingia vikosini.. kusubiria kitu ambacho hujui kitafanikisha lini napo nishida... Kuna jamaa mtani alifanya usaili na akafanikiwa kupita ngazi zote akapata fomu jana kafariki na maralia..
Huyu jamaa kila atakachokickia ye anaandika tu ata kama kaambiwa na mdogo wake.BREK NEWS. Kitu hadi tarh 23-01-2017 wazenji ndo tarhe yenu iyo bara trh 24
Mme Ambiwaje huko? Leo sindo ijumaaMkuu kumbe zile zilikuwa kamba
Tu befor hata hyo tar 9 tulitaarfwa kuwa tusiend na beg
Ati ngoma imebadlka so twend tu kusikilzia
Ila mm
Nilijua kamba tangia ile ile cku
Tulivooenda leoq
Kasema twend tena ijuma kupar update
Sio mbya hakuna kuchka kwa kuwa uvumlivu
Tutaenda i gawa najua time bado ila nahis iko karbu
Hvi tuendlee kutaarfiana
Daaaaa inauma sana lakini basi tunasema mipango ya mungu.roho yake ilazwe mahali pema mzalendo
Mkuu kuna mtu humu umemuona hana akili na hana utimamu?au umekurupuka usingiziniAjira ya jeshi sio kama ya mgodini au ualimu, Jeshi ni zaidi ya mlijuavyo naona mnapeana vironja vya uongo na kweli basi ili mradi kila mtu katoa taarifa tuu, muache ujuaji mwingi madogo. Jeshini kuna wasomi hadi wenye masters kadhalika PhD wametulia wanaskilizia ajira. Askari mzuri na mzalendo kwa taifa lake huwa hakurupuki na anakiwa na utimamu wa akili., tulieni.