Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Dah... Wenzetu wa TARIME hao wanaenda vikosin.. Ivi yule aliesema tar 9 yuko ap?
Mkuu kumbe zile zilikuwa kamba
Tu befor hata hyo tar 9 tulitaarfwa kuwa tusiend na beg
Ati ngoma imebadlka so twend tu kusikilzia

Ila mm
Nilijua kamba tangia ile ile cku
Tulivooenda leoq
Kasema twend tena ijuma kupar update
Sio mbya hakuna kuchka kwa kuwa uvumlivu
Tutaenda i gawa najua time bado ila nahis iko karbu
Hvi tuendlee kutaarfiana
 
Yes za mkoani. Baba kantuma mwaka huu ngumu Sana.
Kuna mtu nilimwambia humu kuwa watu wamepewa form na kuanza mchakato ngazi ya mkoani akawa kama analeta ngumu kuelewa.

Baba Kantuma ya kawaida kuja lazima ije ila hii JKT ya mwaka huu ina mambo mengi saana, ikieleweka tu Course itapigwa itaanza lini basi na wao wataziachilia hizo form.
 
wazalendo wiki ijayo mnaondoka wekeni mabegi tayari hii kutoka mlalakuwa usinihoji mimi nani ww weka begi tayari kama una fomu
 
Mkuu kumbe zile zilikuwa kamba
Tu befor hata hyo tar 9 tulitaarfwa kuwa tusiend na beg
Ati ngoma imebadlka so twend tu kusikilzia

Ila mm
Nilijua kamba tangia ile ile cku
Tulivooenda leoq
Kasema twend tena ijuma kupar update
Sio mbya hakuna kuchka kwa kuwa uvumlivu
Tutaenda i gawa najua time bado ila nahis iko karbu
Hvi tuendlee kutaarfiana
Safi mkuu usichoke na endelea kutujuza kila kitakachojili.
 
NGOMA YA MWAKA HUU HAD WASHAUR MIGAMBO MKOA HAWATUPI UPDATE. HAKUNA AJUAE CHOCHOTE HAD SASA IV.. ila taarifa zote zpo tayar kinachoofiwa ni wazalendo kuchafua damu. Ndo mana hampew taarifa rasmi. Ila MTAONDOKA TU IVI PUNDE. Lakin had wa mujibu wamalize.
 
NGOMA YA MWAKA HUU HAD WASHAUR MIGAMBO MKOA HAWATUPI UPDATE. HAKUNA AJUAE CHOCHOTE HAD SASA IV.. ila taarifa zote zpo tayar kinachoofiwa ni wazalendo kuchafua damu. Ndo mana hampew taarifa rasmi. Ila MTAONDOKA TU IVI PUNDE. Lakin had wa mujibu wamalize.
mkuu mbona kauli zako zinakinzana ,unasema hakuna ajuaye wakati huo huo unasema wataondoka hv punde had wa mujb wamalze, Acha kudanganya
 
Ngoja tusubiri hyo Tarehe 15 mana idadi kubwa ya wadau wanaofuatilia wanasema Tarehe 15
 
Kule RTS Oljoro bado ngoma imekwama ata kuanza kozi tu,jkt je? kazi kwenu.
 
In take ya mwaka huu lolote linaweza kutokea hata kutokwenda kabisa

Muhim kusubiri haya mengine tunafarijiana na kudanganyana
 
Ngoma nzito sana bado, kila sehemu pameziba kwa ajili ya taarifa. Ila mtachelewa sana kwenda na yawezekana ata mwakani kwani bado kuna kambi za malezi zimejaa na serikali linaepuka matumizi yasiyo ya lazima.
 
Back
Top Bottom