Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

ripoti kamili;

mzee wetu magu amestopisha vijana kwenda jkt kwa mda usiojulikana. kwanza alisema hamna kwenda mpk mwakani baadae akasema mpk mwezi wa kumi ghafla akasema atatangaza kwenda vikosini mda wowote kuanzia sasa hivi. pia akaomba majina ya vijana wote watakaoenda jkt apelekewe ikulu akayapitia upya.

umuhimu wa kuchelewesha hili zoezi sio kwa ubaya, mkuu wa nchi anataka vijana wote wenye sifa wae
Source ya habari yako tafadhari.
 
07abe5839068a123002bc59385b2a0e1.jpg
vitu ameising vya Tanzania Prison Service
 
Hilo mbona tunalijua, kwa kuwa watu tayari wana form zao mkononi kusubiri sio ishu.

Tumeweza kusubiri wengine mwaka,wengine miaka, how come ishindikane hiki kipindi kifupi tena chenye uhakika.
Kweli kabisa mkuu,watu tumesuhir tukiwa hatuna hata uhakika wa kupata nafasi,saiz watu wana uhakika wa kwenda kwann wasisubiri ,hapa ni mpaka kieleweke
 
Hilo mbona tunalijua, kwa kuwa watu tayari wana form zao mkononi kusubiri sio ishu.

Tumeweza kusubiri wengine mwaka,wengine miaka, how come ishindikane hiki kipindi kifupi tena chenye uhakika.
Hilo neno la msingii sana..


Kambini mtaenda na mtazikumbuka hizi siku unazo kaa huku uraiani.
 
Back
Top Bottom