Lj Mwambar
JF-Expert Member
- Apr 23, 2013
- 605
- 363
Nao hawana mpya iliosimama hakunancha maana walichoambiwa.wana ronja tu mpaka mujibu wamalize koziWamekuja na Taatifa gani mpya??
Nao hawana mpya iliosimama hakunancha maana walichoambiwa.wana ronja tu mpaka mujibu wamalize koziWamekuja na Taatifa gani mpya??
Ha ha ha ha hawazi afande nmekuelewa sana afande hasa hapo mwanzoni umebonga njema sana ,kurutu sifa damu .kwenda jeshi mtaenda tu ila msibweteke kukaaa mnakula bata tambua damu jeshini ndoo kila kitu wewe chafua damu ndoo utajua kuwa life gumu kitaa lindeni damu zenu kama mioyo yenu wazi ????ukijifanya mkuda utakitwa na wabeshi hii intakke kazi mnayo watu lazima wanye damu na nyongo vijana wa kutosha wapo kutoka msata tpdf maservice girls na boys njooni na mapuza yenu lazima mtu akate mavi maana mnajifanya mmeiva sana sijui mnadouble depo ndoo mtajuta
Kama tulivyoweza kusubili nafasi hizi za jkt kwa muda mrefu bila kukataa tamaa,ndivyo tutakavyo subili kuondoka!!!kitu cha msingi ni kujitunzaa tu!jeshi ni uvumilivuNao hawana mpya iliosimama hakunancha maana walichoambiwa.wana ronja tu mpaka mujibu wamalize kozi
Waaziiiii.mii n,eisuburi tangu mwaka jana nshapata nafasi hata mwakani ntaisubiri tuKama tulivyoweza kusubili nafasi hizi za jkt kwa muda mrefu bila kukataa tamaa,ndivyo tutakavyo subili kuondoka!!!kitu cha msingi ni kujitunzaa tu!jeshi ni uvumilivu
Kikubwa umesaini mkataaba pia unafomu ya kwenda nayo kikosini!!!Waaziiiii.mii n,eisuburi tangu mwaka jana nshapata nafasi hata mwakani ntaisubiri tu
Yeaaah sina wasi ni kujiepusha na polis ajali na majanga mengineKikubwa umesaini mkataaba pia unafomu ya kwenda nayo kikosini!!!
Wasbir kama kuna utaratbu mpyaa watapewa taarifa rasmi wasiwe na shakaNaona vjana wamekubaliana na hali halisi ,vema sasa tusubiri maelekezo kutoka ngome kpitia mmjkt hatimae washauri wa mgambo
kama unaogopa matusi utaweza kupigana vijana wa M23 kama ndo uko hivyo jeshi halikufai maana kule kuna kisima cha maneno ya kukeraWe jamaa unakera na mineno yko yeny ugwadu. Kunya damu ndo nn? Acha upuuzi tumia lugha vzr.unatish vijana nnamashak na level yko ya elimu. Kuwa mstaarabu bn.
Usikute ulikuwa ukipewa tano ww ndo nanga unadoji kabisakuruta mnamapuuza eeeh mananga wa kwata
Hakuna jipya mkuu. WaziMakamanda mbn kmya sana